ราคาบอล คู่ เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) vs พูเอบลา (ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
เม็กซิโก (เยาวชน ยู20)
31 มี.ค. 2566 22:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.94 | 0.25 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.92 | 0.25 | 0.9 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.92 | 0.25 | 0.87 |
| Easybet | 0.94 | 0.25 | 0.83 |
| Vcbet | 0.91 | 0.25 | 0.88 |
| Mansion88 | 0.9 | 0.25 | 0.94 |
| 12bet | 0.92 | 0.25 | 0.92 |
| 18Bet | 0.87 | 0.25 | 0.87 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.19 | 3.35 | 2.74 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.13 | 3.6 | 2.7 |
| Ladbrokes | 2.15 | 3.4 | 2.8 |
| Bet365 | 2.1 | 4 | 2.7 |
| Easybet | 2.11 | 3.6 | 2.7 |
| Vcbet | 2.1 | 3.5 | 2.88 |
| Mansion88 | 2.07 | 3.5 | 2.89 |
| 12bet | 2.05 | 3.5 | 2.94 |
| 18Bet | 2.1 | 4 | 2.7 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.99 | 3 | 0.83 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 3 | 0.9 |
| Ladbrokes | 0.53 | 2.5 | 1.35 |
| Bet365 | 0.97 | 3 | 0.82 |
| Easybet | 0.87 | 3 | 0.9 |
| Vcbet | 0.95 | 3 | 0.83 |
| Mansion88 | 0.96 | 3 | 0.86 |
| 12bet | 0.98 | 3 | 0.84 |
| 18Bet | 0.95 | 3 | 0.8 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) vs พูเอบลา (ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
7-3-7
พูเอบลา (ยู20)
7-6-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
21 : 26
พูเอบลา (ยู20)
30 : 27
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
41.2%
พูเอบลา (ยู20)
41.2%
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
| รวม | 17 | 7 | 3 | 7 | 21 | 26 | 24 | 9 | 41.2% |
| 9 | 6 | 1 | 2 | 13 | 8 | 19 | 6 | 66.7% | |
| 8 | 1 | 2 | 5 | 8 | 18 | 5 | 15 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 9 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 5 | 6 | 6 | 8 | 10 | 21 | 8 | 29.4% |
| 9 | 3 | 4 | 2 | 5 | 4 | 13 | 10 | 33.3% | |
| 8 | 2 | 2 | 4 | 3 | 6 | 8 | 9 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% |
พูเอบลา (ยู20)
| รวม | 17 | 7 | 6 | 4 | 30 | 27 | 27 | 7 | 41.2% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 16 | 15 | 12 | 12 | 33.3% | |
| 8 | 4 | 3 | 1 | 14 | 12 | 15 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 10 | 10 | 7 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 4 | 8 | 5 | 8 | 13 | 20 | 10 | 23.5% |
| 9 | 3 | 4 | 2 | 7 | 6 | 13 | 9 | 33.3% | |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 1 | 7 | 7 | 15 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 4 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
45 - 56
พูเอบลา (ยู20)
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
พูเอบลา (ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
WWDLWL
ยิงได้1.00
เสีย1.50
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%15.17
พูเอบลา (ยู20)
WWDLDW
ยิงได้2.50
เสีย1.83
เตะมุม4.67
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%0.00