ราคาบอล คู่ คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) vs โตลูกา(ยู 20) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.91 | 0 | 0.93 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.91 | 0 | 0.91 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.87 | 0 | 0.92 |
| Easybet | 0.93 | 0 | 0.84 |
| Vcbet | 0.87 | 0 | 0.91 |
| Mansion88 | 0.9 | 0 | 0.94 |
| 12bet | 0.9 | 0 | 0.94 |
| 18Bet | 0.85 | 0 | 0.89 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.52 | 3 | 2.55 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.46 | 3.25 | 2.46 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.5 | 3.2 | 2.5 |
| Easybet | 2.44 | 3.3 | 2.45 |
| Vcbet | 2.55 | 3 | 2.6 |
| Mansion88 | 2.49 | 3.1 | 2.54 |
| 12bet | 2.49 | 3.05 | 2.54 |
| 18Bet | 2.5 | 3.15 | 2.5 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | 2.5 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.68 | 2.25 | 1.13 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.97 | 2.5 | 0.82 |
| Easybet | 0.68 | 2.25 | 1.15 |
| Vcbet | 0.93 | 2.5 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.74 | 2.25 | 1.08 |
| 12bet | 0.76 | 2.25 | 1.06 |
| 18Bet | 0.97 | 2.5 | 0.78 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) vs โตลูกา(ยู 20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
1-8-8
โตลูกา(ยู 20)
3-4-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
21 : 35
โตลูกา(ยู 20)
15 : 29
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
5.9%
โตลูกา(ยู 20)
17.6%
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
| รวม | 17 | 1 | 8 | 8 | 21 | 35 | 11 | 17 | 5.9% |
| 8 | 0 | 6 | 2 | 13 | 15 | 6 | 17 | 0.0% | |
| 9 | 1 | 2 | 6 | 8 | 20 | 5 | 16 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 15 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 8 | 6 | 11 | 14 | 17 | 16 | 17.6% |
| 8 | 2 | 4 | 2 | 8 | 7 | 10 | 15 | 25.0% | |
| 9 | 1 | 4 | 4 | 3 | 7 | 7 | 13 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
โตลูกา(ยู 20)
| รวม | 17 | 3 | 4 | 10 | 15 | 29 | 13 | 16 | 17.6% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 13 | 12 | 12 | 13 | 33.3% | |
| 8 | 0 | 1 | 7 | 2 | 17 | 1 | 18 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 6 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 1 | 13 | 3 | 3 | 7 | 16 | 17 | 5.9% |
| 9 | 1 | 7 | 1 | 3 | 3 | 10 | 17 | 11.1% | |
| 8 | 0 | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 17 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 6 | 0 | 0 | 0 | 6 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
50 - 67
โตลูกา(ยู 20)
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
โตลูกา(ยู 20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
WLDLDW
ยิงได้1.50
เสีย1.50
เตะมุม3.50
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%23.00
โตลูกา(ยู 20)
LWWWLL
ยิงได้1.50
เสีย0.67
เตะมุม3.83
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%18.17