ราคาบอล คู่ มาซัตลัน ยู 20 vs เนกาซ่า (ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1 | 0 | 0.84 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.99 | 0 | 0.83 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.97 | 0 | 0.82 |
| Easybet | 1.01 | 0 | 0.77 |
| Vcbet | 0.98 | 0 | 0.8 |
| Mansion88 | 1.02 | 0 | 0.82 |
| 12bet | 1 | 0 | 0.84 |
| 18Bet | 0.98 | 0 | 0.79 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.65 | 3 | 2.44 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.63 | 3.05 | 2.44 |
| Ladbrokes | 2.65 | 3 | 2.45 |
| Bet365 | 2.62 | 3.1 | 2.45 |
| Easybet | 2.6 | 3.1 | 2.42 |
| Vcbet | 2.63 | 3.1 | 2.45 |
| Mansion88 | 2.69 | 2.9 | 2.48 |
| 12bet | 2.69 | 2.9 | 2.48 |
| 18Bet | 2.65 | 3.25 | 2.45 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.25 | 2.75 | 0.62 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | 2.25 | 0.84 |
| Ladbrokes | 1.05 | 2.5 | 0.67 |
| Bet365 | 0.95 | 2.25 | 0.85 |
| Easybet | 0.91 | 2.25 | 0.86 |
| Vcbet | 0.89 | 2.75 | 0.9 |
| Mansion88 | 1.25 | 2.5 | 0.62 |
| 12bet | 1.21 | 2.5 | 0.64 |
| 18Bet | 0.79 | 2.25 | 0.98 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มาซัตลัน ยู 20 vs เนกาซ่า (ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มาซัตลัน ยู 20
6-2-9
เนกาซ่า (ยู20)
5-4-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มาซัตลัน ยู 20
29 : 34
เนกาซ่า (ยู20)
28 : 29
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มาซัตลัน ยู 20
35.3%
เนกาซ่า (ยู20)
29.4%
มาซัตลัน ยู 20
| รวม | 17 | 6 | 2 | 9 | 29 | 34 | 20 | 11 | 35.3% |
| 8 | 4 | 1 | 3 | 17 | 11 | 13 | 10 | 50.0% | |
| 9 | 2 | 1 | 6 | 12 | 23 | 7 | 10 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 9 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 8 | 6 | 14 | 17 | 17 | 15 | 17.6% |
| 8 | 2 | 4 | 2 | 7 | 5 | 10 | 14 | 25.0% | |
| 9 | 1 | 4 | 4 | 7 | 12 | 7 | 14 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
เนกาซ่า (ยู20)
| รวม | 17 | 5 | 4 | 8 | 28 | 29 | 19 | 12 | 29.4% |
| 8 | 3 | 2 | 3 | 15 | 10 | 11 | 15 | 37.5% | |
| 9 | 2 | 2 | 5 | 13 | 19 | 8 | 8 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 11 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 4 | 7 | 6 | 11 | 12 | 19 | 11 | 23.5% |
| 8 | 2 | 4 | 2 | 4 | 3 | 10 | 16 | 25.0% | |
| 9 | 2 | 3 | 4 | 7 | 9 | 9 | 6 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 4 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มาซัตลัน ยู 20
69 - 46
เนกาซ่า (ยู20)
มาซัตลัน ยู 20
เนกาซ่า (ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มาซัตลัน ยู 20
WWWWLL
ยิงได้1.00
เสีย1.00
เตะมุม5.17
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%24.00
เนกาซ่า (ยู20)
LDDLDL
ยิงได้1.00
เสีย1.67
เตะมุม6.33
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%16.67