ราคาบอล คู่ พูเอบลา (ยู20) vs แอตลาส (ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1 | -0.25 | 0.84 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.98 | -0.25 | 0.84 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.97 | -0.25 | 0.82 |
| Easybet | 1 | -0.25 | 0.78 |
| Vcbet | 0.95 | -0.25 | 0.83 |
| Mansion88 | 0.93 | -0.25 | 0.91 |
| 12bet | 1 | -0.25 | 0.84 |
| 18Bet | 0.95 | -0.25 | 0.8 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.91 | 3.3 | 2.11 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.89 | 3.45 | 2.07 |
| Ladbrokes | 3 | 3.25 | 2.05 |
| Bet365 | 3.1 | 3.4 | 2.05 |
| Easybet | 2.9 | 3.5 | 2.04 |
| Vcbet | 3.13 | 3.3 | 2.05 |
| Mansion88 | 3.15 | 3.25 | 2.06 |
| 12bet | 3.3 | 3.3 | 1.98 |
| 18Bet | 3.1 | 3.4 | 2.05 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.97 | 2.75 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.97 | 2.75 | 0.83 |
| Ladbrokes | 0.7 | 2.5 | 1 |
| Bet365 | 0.97 | 2.75 | 0.82 |
| Easybet | 0.91 | 2.75 | 0.86 |
| Vcbet | 0.85 | 2.5 | 0.93 |
| Mansion88 | 0.98 | 2.75 | 0.84 |
| 12bet | 0.94 | 2.75 | 0.88 |
| 18Bet | 0.95 | 2.75 | 0.8 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ พูเอบลา (ยู20) vs แอตลาส (ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
พูเอบลา (ยู20)
7-6-4
แอตลาส (ยู20)
11-3-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
พูเอบลา (ยู20)
30 : 27
แอตลาส (ยู20)
29 : 16
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
พูเอบลา (ยู20)
41.2%
แอตลาส (ยู20)
64.7%
พูเอบลา (ยู20)
| รวม | 17 | 7 | 6 | 4 | 30 | 27 | 27 | 7 | 41.2% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 16 | 15 | 12 | 12 | 33.3% | |
| 8 | 4 | 3 | 1 | 14 | 12 | 15 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 10 | 10 | 7 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 4 | 8 | 5 | 8 | 13 | 20 | 10 | 23.5% |
| 9 | 3 | 4 | 2 | 7 | 6 | 13 | 9 | 33.3% | |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 1 | 7 | 7 | 15 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 4 | 7 | 16.7% |
แอตลาส (ยู20)
| รวม | 17 | 11 | 3 | 3 | 29 | 16 | 36 | 2 | 64.7% |
| 8 | 8 | 0 | 0 | 21 | 3 | 24 | 1 | 100.0% | |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 8 | 13 | 12 | 6 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 7 | 4 | 15 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 9 | 3 | 5 | 14 | 7 | 30 | 2 | 52.9% |
| 8 | 6 | 0 | 2 | 11 | 3 | 18 | 1 | 75.0% | |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 3 | 4 | 12 | 4 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 5 | 2 | 13 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
พูเอบลา (ยู20)
51 - 63
แอตลาส (ยู20)
พูเอบลา (ยู20)
แอตลาส (ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
พูเอบลา (ยู20)
WDLDWW
ยิงได้2.67
เสีย1.50
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%0.00
แอตลาส (ยู20)
WWDDWW
ยิงได้2.50
เสีย1.17
เตะมุม6.50
ใบเหลือง3.33
ครองบอล%0.00