ราคาบอล คู่ ซานโตส ลากูน่า(ยู20) vs คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
เม็กซิโก (เยาวชน ยู20)
13 มี.ค. 2566 00:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0.5 | 1 |
| Easybet | 0.81 | 0.5 | 0.97 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.97 | 0.75 | 0.8 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.73 | 3.5 | 4 |
| Bet365 | 1.75 | 3.75 | 3.6 |
| Easybet | 1.73 | 3.8 | 3.6 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.77 | 3.8 | 4 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.61 | 2.5 | 1.15 |
| Bet365 | 0.82 | 2.75 | 0.97 |
| Easybet | 0.79 | 2.75 | 0.99 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.8 | 2.75 | 0.97 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซานโตส ลากูน่า(ยู20) vs คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
7-5-5
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
1-8-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
32 : 27
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
21 : 35
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
41.2%
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
5.9%
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
| รวม | 17 | 7 | 5 | 5 | 32 | 27 | 26 | 8 | 41.2% |
| 9 | 6 | 1 | 2 | 23 | 13 | 19 | 3 | 66.7% | |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 9 | 14 | 7 | 9 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 10 | 4 | 12 | 15 | 19 | 12 | 17.6% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 9 | 9 | 12 | 11 | 33.3% | |
| 8 | 0 | 7 | 1 | 3 | 6 | 7 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
| รวม | 17 | 1 | 8 | 8 | 21 | 35 | 11 | 17 | 5.9% |
| 8 | 0 | 6 | 2 | 13 | 15 | 6 | 17 | 0.0% | |
| 9 | 1 | 2 | 6 | 8 | 20 | 5 | 16 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 15 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 8 | 6 | 11 | 14 | 17 | 16 | 17.6% |
| 8 | 2 | 4 | 2 | 8 | 7 | 10 | 15 | 25.0% | |
| 9 | 1 | 4 | 4 | 3 | 7 | 7 | 13 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
60 - 35
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
LWWLLW
ยิงได้1.17
เสีย1.17
เตะมุม4.00
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%17.50
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
LDLDWL
ยิงได้1.00
เสีย1.50
เตะมุม3.50
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%15.17