ราคาบอล คู่ พูเอบลา (ยู20) vs ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
เม็กซิโก (เยาวชน ยู20)
10 มี.ค. 2566 22:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.67 | 0 | 1.2 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.88 | 0.25 | 0.94 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.9 | 0.25 | 0.87 |
| Vcbet | 0.87 | 0.25 | 0.91 |
| Mansion88 | 0.57 | 0 | 1.37 |
| 12bet | 0.57 | 0 | 1.36 |
| 18Bet | 0.8 | 0.25 | 0.94 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.13 | 3.4 | 2.81 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.13 | 3.45 | 2.76 |
| Ladbrokes | 2.1 | 3.3 | 2.9 |
| Bet365 | 2.05 | 3.5 | 3 |
| Easybet | 2.11 | 3.5 | 2.8 |
| Vcbet | 2.1 | 3.3 | 3 |
| Mansion88 | 1.99 | 3.45 | 3.05 |
| 12bet | 1.99 | 3.45 | 3.05 |
| 18Bet | 2.05 | 3.5 | 3 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | 3 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.79 | 2.75 | 1.01 |
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Easybet | 0.76 | 2.75 | 1.03 |
| Vcbet | 0.78 | 2.75 | 1 |
| Mansion88 | 0.8 | 2.75 | 1.02 |
| 12bet | 0.82 | 2.75 | 1 |
| 18Bet | 0.77 | 2.75 | 0.96 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ พูเอบลา (ยู20) vs ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
พูเอบลา (ยู20)
7-6-4
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)
4-8-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
พูเอบลา (ยู20)
30 : 27
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)
23 : 21
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
พูเอบลา (ยู20)
41.2%
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)
23.5%
พูเอบลา (ยู20)
| รวม | 17 | 7 | 6 | 4 | 30 | 27 | 27 | 7 | 41.2% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 16 | 15 | 12 | 12 | 33.3% | |
| 8 | 4 | 3 | 1 | 14 | 12 | 15 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 10 | 10 | 7 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 4 | 8 | 5 | 8 | 13 | 20 | 10 | 23.5% |
| 9 | 3 | 4 | 2 | 7 | 6 | 13 | 9 | 33.3% | |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 1 | 7 | 7 | 15 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 4 | 7 | 16.7% |
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)
| รวม | 17 | 4 | 8 | 5 | 23 | 21 | 20 | 10 | 23.5% |
| 9 | 4 | 3 | 2 | 15 | 10 | 15 | 9 | 44.4% | |
| 8 | 0 | 5 | 3 | 8 | 11 | 5 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 9 | 5 | 10 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 9 | 5 | 10 | 9 | 18 | 14 | 17.6% |
| 9 | 2 | 5 | 2 | 7 | 4 | 11 | 12 | 22.2% | |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 3 | 5 | 7 | 11 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 4 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
พูเอบลา (ยู20)
52 - 51
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)
พูเอบลา (ยู20)
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
พูเอบลา (ยู20)
DLDWWL
ยิงได้2.50
เสีย2.00
เตะมุม3.83
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%0.00
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)
WLWDDW
ยิงได้1.50
เสีย1.33
เตะมุม1.17
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%17.33