ราคาบอล คู่ ซานหลุยส์(ยู20) vs เกเรตาโร่ (ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.16 | 0.25 | 0.7 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.28 | 0.5 | 0.6 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0 | 1 |
| Easybet | 1.3 | 0.5 | 0.59 |
| Vcbet | 0.85 | 0.5 | 0.93 |
| Mansion88 | 1.4 | 0.5 | 0.55 |
| 12bet | 1.4 | 0.5 | 0.55 |
| 18Bet | 0.85 | 0.25 | 0.82 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.46 | 3.05 | 2.59 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.28 | 3.45 | 2.55 |
| Ladbrokes | 2.3 | 3.2 | 2.7 |
| Bet365 | 2.15 | 3.3 | 2.87 |
| Easybet | 2.26 | 3.5 | 2.6 |
| Vcbet | 2.2 | 3.3 | 2.8 |
| Mansion88 | 2.4 | 3.3 | 2.49 |
| 12bet | 2.4 | 3.35 | 2.48 |
| 18Bet | 2.05 | 3.4 | 3.25 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | 2.75 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.75 | 2.5 | 1.05 |
| Ladbrokes | 0.7 | 2.5 | 1 |
| Bet365 | 0.85 | 2.75 | 0.95 |
| Easybet | 0.73 | 2.5 | 1.07 |
| Vcbet | 0.95 | 2.75 | 0.83 |
| Mansion88 | 0.7 | 2.5 | 1.13 |
| 12bet | 0.67 | 2.5 | 1.17 |
| 18Bet | 0.82 | 2.75 | 0.92 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซานหลุยส์(ยู20) vs เกเรตาโร่ (ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซานหลุยส์(ยู20)
5-2-10
เกเรตาโร่ (ยู20)
1-6-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซานหลุยส์(ยู20)
25 : 45
เกเรตาโร่ (ยู20)
16 : 31
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซานหลุยส์(ยู20)
29.4%
เกเรตาโร่ (ยู20)
5.9%
ซานหลุยส์(ยู20)
| รวม | 17 | 5 | 2 | 10 | 25 | 45 | 17 | 15 | 29.4% |
| 9 | 3 | 2 | 4 | 16 | 17 | 11 | 16 | 33.3% | |
| 8 | 2 | 0 | 6 | 9 | 28 | 6 | 12 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 18 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 6 | 3 | 8 | 14 | 18 | 21 | 9 | 35.3% |
| 9 | 4 | 3 | 2 | 10 | 5 | 15 | 6 | 44.4% | |
| 8 | 2 | 0 | 6 | 4 | 13 | 6 | 18 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 8 | 7 | 33.3% |
เกเรตาโร่ (ยู20)
| รวม | 17 | 1 | 6 | 10 | 16 | 31 | 9 | 18 | 5.9% |
| 8 | 0 | 5 | 3 | 9 | 16 | 5 | 18 | 0.0% | |
| 9 | 1 | 1 | 7 | 7 | 15 | 4 | 17 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 7 | 14 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 1 | 11 | 5 | 4 | 11 | 14 | 18 | 5.9% |
| 8 | 0 | 5 | 3 | 2 | 6 | 5 | 18 | 0.0% | |
| 9 | 1 | 6 | 2 | 2 | 5 | 9 | 7 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 5 | 4 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซานหลุยส์(ยู20)
50 - 35
เกเรตาโร่ (ยู20)
ซานหลุยส์(ยู20)
เกเรตาโร่ (ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซานหลุยส์(ยู20)
DLLLLW
ยิงได้1.00
เสีย1.67
เตะมุม1.00
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%9.17
เกเรตาโร่ (ยู20)
LDLDWL
ยิงได้0.83
เสีย1.83
เตะมุม1.33
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%12.83