ราคาบอล คู่ เนกาซ่า (ยู20) vs ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
เม็กซิโก (เยาวชน ยู20)
3 มี.ค. 2566 22:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.76 | 0 | 1.08 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.98 | 0.25 | 0.84 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Easybet | 1 | 0.25 | 0.78 |
| Vcbet | 0.85 | 0 | 0.93 |
| Mansion88 | 0.96 | 0.25 | 0.88 |
| 12bet | 0.96 | 0.25 | 0.88 |
| 18Bet | 0.92 | 0.25 | 0.83 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.26 | 3.3 | 2.67 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.22 | 3.45 | 2.63 |
| Ladbrokes | 2.25 | 3.2 | 2.8 |
| Bet365 | 2.2 | 3.6 | 2.7 |
| Easybet | 2.2 | 3.5 | 2.6 |
| Vcbet | 2.3 | 3.25 | 2.75 |
| Mansion88 | 2.1 | 3.4 | 2.85 |
| 12bet | 2.1 | 3.4 | 2.85 |
| 18Bet | 2.2 | 3.5 | 2.7 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.82 | 2.5 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.81 | 2.5 | 0.99 |
| Ladbrokes | 0.75 | 2.5 | 0.95 |
| Bet365 | 0.83 | 2.5 | 0.98 |
| Easybet | 0.77 | 2.5 | 1.01 |
| Vcbet | 0.83 | 2.5 | 0.95 |
| Mansion88 | 0.87 | 2.5 | 0.95 |
| 12bet | 0.87 | 2.5 | 0.95 |
| 18Bet | 0.81 | 2.5 | 0.94 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เนกาซ่า (ยู20) vs ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เนกาซ่า (ยู20)
5-4-8
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)
9-6-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เนกาซ่า (ยู20)
28 : 29
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)
26 : 14
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เนกาซ่า (ยู20)
29.4%
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)
52.9%
เนกาซ่า (ยู20)
| รวม | 17 | 5 | 4 | 8 | 28 | 29 | 19 | 12 | 29.4% |
| 8 | 3 | 2 | 3 | 15 | 10 | 11 | 15 | 37.5% | |
| 9 | 2 | 2 | 5 | 13 | 19 | 8 | 8 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 11 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 4 | 7 | 6 | 11 | 12 | 19 | 11 | 23.5% |
| 8 | 2 | 4 | 2 | 4 | 3 | 10 | 16 | 25.0% | |
| 9 | 2 | 3 | 4 | 7 | 9 | 9 | 6 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 4 | 6 | 16.7% |
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)
| รวม | 17 | 9 | 6 | 2 | 26 | 14 | 33 | 3 | 52.9% |
| 8 | 6 | 1 | 1 | 14 | 5 | 19 | 4 | 75.0% | |
| 9 | 3 | 5 | 1 | 12 | 9 | 14 | 4 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 5 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 6 | 10 | 1 | 11 | 6 | 28 | 4 | 35.3% |
| 8 | 3 | 5 | 0 | 5 | 2 | 14 | 7 | 37.5% | |
| 9 | 3 | 5 | 1 | 6 | 4 | 14 | 1 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 5 | 1 | 0 | 2 | 5 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เนกาซ่า (ยู20)
47 - 58
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)
เนกาซ่า (ยู20)
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เนกาซ่า (ยู20)
DLDLWW
ยิงได้1.33
เสีย1.17
เตะมุม7.50
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%15.50
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)
WLWDLD
ยิงได้1.33
เสีย0.83
เตะมุม1.00
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%0.00