ราคาบอล คู่ คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) vs ปาชูก้า(ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.97 | -0.25 | 0.73 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.78 | -0.5 | 1.03 |
| Easybet | 0.96 | -0.25 | 0.81 |
| Vcbet | 0.9 | -0.25 | 0.9 |
| Mansion88 | 1.01 | -0.25 | 0.75 |
| 12bet | 1.01 | -0.25 | 0.75 |
| 18Bet | 0.88 | -0.25 | 0.8 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 3.25 | 3.2 | 2 |
| Bet365 | 3.5 | 3.4 | 1.95 |
| Easybet | 2.9 | 3.3 | 2.11 |
| Vcbet | 3.2 | 3.2 | 2.1 |
| Mansion88 | 3.45 | 3.3 | 1.93 |
| 12bet | 3.45 | 3.3 | 1.93 |
| 18Bet | 3.25 | 3.4 | 2.05 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.85 | 2.5 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.91 | 2.5 | 0.8 |
| Bet365 | 0.9 | 2.5 | 0.9 |
| Easybet | 0.95 | 2.5 | 0.82 |
| Vcbet | 0.9 | 2.5 | 0.9 |
| Mansion88 | 0.94 | 2.5 | 0.82 |
| 12bet | 0.94 | 2.5 | 0.82 |
| 18Bet | 0.87 | 2.5 | 0.87 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) vs ปาชูก้า(ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
1-8-8
ปาชูก้า(ยู20)
12-3-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
21 : 35
ปาชูก้า(ยู20)
35 : 16
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
5.9%
ปาชูก้า(ยู20)
70.6%
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
| รวม | 17 | 1 | 8 | 8 | 21 | 35 | 11 | 17 | 5.9% |
| 8 | 0 | 6 | 2 | 13 | 15 | 6 | 17 | 0.0% | |
| 9 | 1 | 2 | 6 | 8 | 20 | 5 | 16 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 15 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 8 | 6 | 11 | 14 | 17 | 16 | 17.6% |
| 8 | 2 | 4 | 2 | 8 | 7 | 10 | 15 | 25.0% | |
| 9 | 1 | 4 | 4 | 3 | 7 | 7 | 13 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
ปาชูก้า(ยู20)
| รวม | 17 | 12 | 3 | 2 | 35 | 16 | 39 | 1 | 70.6% |
| 9 | 7 | 2 | 0 | 21 | 6 | 23 | 2 | 77.8% | |
| 8 | 5 | 1 | 2 | 14 | 10 | 16 | 1 | 62.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 15 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 7 | 8 | 2 | 16 | 7 | 29 | 3 | 41.2% |
| 9 | 4 | 4 | 1 | 8 | 2 | 16 | 4 | 44.4% | |
| 8 | 3 | 4 | 1 | 8 | 5 | 13 | 3 | 37.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 4 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
32 - 56
ปาชูก้า(ยู20)
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
ปาชูก้า(ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
LDWLLD
ยิงได้0.67
เสีย1.00
เตะมุม3.00
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%22.50
ปาชูก้า(ยู20)
LWDLLW
ยิงได้1.33
เสีย1.50
เตะมุม5.17
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%36.50