ราคาบอล คู่ โตลูกา(ยู 20) vs ซานหลุยส์(ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0.5 | 0.8 |
| Easybet | 1.01 | 0.5 | 0.77 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.88 | 0.5 | 0.88 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.91 | 3.3 | 3.4 |
| Easybet | 1.89 | 3.3 | 3.5 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.9 | 3.45 | 3.7 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 2.5 | 0.98 |
| Easybet | 0.81 | 2.5 | 0.97 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.79 | 2.5 | 0.98 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โตลูกา(ยู 20) vs ซานหลุยส์(ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โตลูกา(ยู 20)
3-4-10
ซานหลุยส์(ยู20)
5-2-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โตลูกา(ยู 20)
15 : 29
ซานหลุยส์(ยู20)
25 : 45
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โตลูกา(ยู 20)
17.6%
ซานหลุยส์(ยู20)
29.4%
โตลูกา(ยู 20)
| รวม | 17 | 3 | 4 | 10 | 15 | 29 | 13 | 16 | 17.6% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 13 | 12 | 12 | 13 | 33.3% | |
| 8 | 0 | 1 | 7 | 2 | 17 | 1 | 18 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 6 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 1 | 13 | 3 | 3 | 7 | 16 | 17 | 5.9% |
| 9 | 1 | 7 | 1 | 3 | 3 | 10 | 17 | 11.1% | |
| 8 | 0 | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 17 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 6 | 0 | 0 | 0 | 6 | 0.0% |
ซานหลุยส์(ยู20)
| รวม | 17 | 5 | 2 | 10 | 25 | 45 | 17 | 15 | 29.4% |
| 9 | 3 | 2 | 4 | 16 | 17 | 11 | 16 | 33.3% | |
| 8 | 2 | 0 | 6 | 9 | 28 | 6 | 12 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 18 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 6 | 3 | 8 | 14 | 18 | 21 | 9 | 35.3% |
| 9 | 4 | 3 | 2 | 10 | 5 | 15 | 6 | 44.4% | |
| 8 | 2 | 0 | 6 | 4 | 13 | 6 | 18 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 8 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โตลูกา(ยู 20)
56 - 47
ซานหลุยส์(ยู20)
โตลูกา(ยู 20)
ซานหลุยส์(ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โตลูกา(ยู 20)
WLLWLW
ยิงได้1.17
เสีย1.00
เตะมุม3.17
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%33.17
ซานหลุยส์(ยู20)
LLLWDD
ยิงได้1.00
เสีย1.17
เตะมุม1.83
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%19.17