ราคาบอล คู่ เนกาซ่า (ยู20) vs เกเรตาโร่ (ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.01 | 1 | 0.83 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | 1 | 0.86 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 1 | 0.85 |
| Easybet | 0.98 | 1 | 0.8 |
| Vcbet | 0.93 | 1 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.96 | 1 | 0.88 |
| 12bet | 0.93 | 1 | 0.91 |
| 18Bet | 0.92 | 1 | 0.82 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.57 | 3.7 | 4.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.52 | 4 | 4.7 |
| Ladbrokes | 1.53 | 3.8 | 5 |
| Bet365 | 1.57 | 4.33 | 4.33 |
| Easybet | 1.5 | 4 | 4.9 |
| Vcbet | 1.53 | 3.8 | 5.25 |
| Mansion88 | 1.53 | 3.95 | 4.7 |
| 12bet | 1.51 | 3.95 | 4.9 |
| 18Bet | 1.57 | 4.3 | 4.3 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.86 | 2.75 | 0.96 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.81 | 2.75 | 0.99 |
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 0.85 | 2.75 | 0.95 |
| Easybet | 0.79 | 2.75 | 0.99 |
| Vcbet | 0.85 | 2.75 | 0.95 |
| Mansion88 | 0.75 | 2.75 | 1.07 |
| 12bet | 0.8 | 2.75 | 1.02 |
| 18Bet | 0.82 | 2.75 | 0.92 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เนกาซ่า (ยู20) vs เกเรตาโร่ (ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เนกาซ่า (ยู20)
5-4-8
เกเรตาโร่ (ยู20)
1-6-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เนกาซ่า (ยู20)
28 : 29
เกเรตาโร่ (ยู20)
16 : 31
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เนกาซ่า (ยู20)
29.4%
เกเรตาโร่ (ยู20)
5.9%
เนกาซ่า (ยู20)
| รวม | 17 | 5 | 4 | 8 | 28 | 29 | 19 | 12 | 29.4% |
| 8 | 3 | 2 | 3 | 15 | 10 | 11 | 15 | 37.5% | |
| 9 | 2 | 2 | 5 | 13 | 19 | 8 | 8 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 11 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 4 | 7 | 6 | 11 | 12 | 19 | 11 | 23.5% |
| 8 | 2 | 4 | 2 | 4 | 3 | 10 | 16 | 25.0% | |
| 9 | 2 | 3 | 4 | 7 | 9 | 9 | 6 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 4 | 6 | 16.7% |
เกเรตาโร่ (ยู20)
| รวม | 17 | 1 | 6 | 10 | 16 | 31 | 9 | 18 | 5.9% |
| 8 | 0 | 5 | 3 | 9 | 16 | 5 | 18 | 0.0% | |
| 9 | 1 | 1 | 7 | 7 | 15 | 4 | 17 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 7 | 14 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 1 | 11 | 5 | 4 | 11 | 14 | 18 | 5.9% |
| 8 | 0 | 5 | 3 | 2 | 6 | 5 | 18 | 0.0% | |
| 9 | 1 | 6 | 2 | 2 | 5 | 9 | 7 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 5 | 4 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เนกาซ่า (ยู20)
64 - 32
เกเรตาโร่ (ยู20)
เนกาซ่า (ยู20)
เกเรตาโร่ (ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เนกาซ่า (ยู20)
LDLWWW
ยิงได้1.67
เสีย1.00
เตะมุม6.33
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%15.50
เกเรตาโร่ (ยู20)
LDWLLW
ยิงได้1.00
เสีย1.50
เตะมุม1.83
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%12.83