ราคาบอล คู่ พูเอบลา (ยู20) vs ครูซ อซูล(ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.7 | -0.25 | 1.16 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.93 | 0 | 0.77 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | -0.25 | 0.98 |
| Easybet | 0.98 | 0 | 0.8 |
| Vcbet | 0.85 | -0.25 | 0.93 |
| Mansion88 | 0.79 | -0.25 | 1.05 |
| 12bet | 0.81 | -0.25 | 1.03 |
| 18Bet | 0.69 | -0.25 | 1.03 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.43 | 3.25 | 2.49 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.45 | 3.35 | 2.25 |
| Ladbrokes | 2.7 | 3.2 | 2.3 |
| Bet365 | 2.63 | 3.4 | 2.2 |
| Easybet | 2.43 | 3.2 | 2.41 |
| Vcbet | 2.7 | 3.25 | 2.3 |
| Mansion88 | 2.67 | 3.45 | 2.18 |
| 12bet | 2.67 | 3.45 | 2.18 |
| 18Bet | 2.45 | 3.4 | 2.35 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.92 | 2.75 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 2.75 | 0.8 |
| Ladbrokes | 0.7 | 2.5 | 1.05 |
| Bet365 | 0.95 | 2.75 | 0.85 |
| Easybet | 1 | 2.75 | 0.78 |
| Vcbet | 0.95 | 2.75 | 0.83 |
| Mansion88 | 0.92 | 2.75 | 0.9 |
| 12bet | 0.92 | 2.75 | 0.9 |
| 18Bet | 0.72 | 2.5 | 0.97 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ พูเอบลา (ยู20) vs ครูซ อซูล(ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
พูเอบลา (ยู20)
7-6-4
ครูซ อซูล(ยู20)
5-3-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
พูเอบลา (ยู20)
30 : 27
ครูซ อซูล(ยู20)
17 : 21
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
พูเอบลา (ยู20)
41.2%
ครูซ อซูล(ยู20)
29.4%
พูเอบลา (ยู20)
| รวม | 17 | 7 | 6 | 4 | 30 | 27 | 27 | 7 | 41.2% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 16 | 15 | 12 | 12 | 33.3% | |
| 8 | 4 | 3 | 1 | 14 | 12 | 15 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 10 | 10 | 7 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 4 | 8 | 5 | 8 | 13 | 20 | 10 | 23.5% |
| 9 | 3 | 4 | 2 | 7 | 6 | 13 | 9 | 33.3% | |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 1 | 7 | 7 | 15 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 4 | 7 | 16.7% |
ครูซ อซูล(ยู20)
| รวม | 17 | 5 | 3 | 9 | 17 | 21 | 18 | 13 | 29.4% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 9 | 8 | 12 | 14 | 33.3% | |
| 8 | 2 | 0 | 6 | 8 | 13 | 6 | 11 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 10 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 6 | 6 | 5 | 10 | 10 | 24 | 7 | 35.3% |
| 9 | 4 | 4 | 1 | 6 | 3 | 16 | 5 | 44.4% | |
| 8 | 2 | 2 | 4 | 4 | 7 | 8 | 8 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
พูเอบลา (ยู20)
54 - 41
ครูซ อซูล(ยู20)
พูเอบลา (ยู20)
ครูซ อซูล(ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
พูเอบลา (ยู20)
WWLWLL
ยิงได้2.17
เสีย1.67
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%0.00
ครูซ อซูล(ยู20)
WWLDLD
ยิงได้0.67
เสีย1.00
เตะมุม4.83
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%18.67