ราคาบอล คู่ ซานหลุยส์(ยู20) vs ซานโตส ลากูน่า(ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
เม็กซิโก (เยาวชน ยู20)
18 ก.พ. 2566 22:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.83 | 0 | 0.93 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.4 | 3.5 | 2.5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.4 | 3.5 | 2.5 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 2.75 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.83 | 2.75 | 0.93 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซานหลุยส์(ยู20) vs ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซานหลุยส์(ยู20)
5-2-10
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
7-5-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซานหลุยส์(ยู20)
25 : 45
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
32 : 27
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซานหลุยส์(ยู20)
29.4%
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
41.2%
ซานหลุยส์(ยู20)
| รวม | 17 | 5 | 2 | 10 | 25 | 45 | 17 | 15 | 29.4% |
| 9 | 3 | 2 | 4 | 16 | 17 | 11 | 16 | 33.3% | |
| 8 | 2 | 0 | 6 | 9 | 28 | 6 | 12 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 18 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 6 | 3 | 8 | 14 | 18 | 21 | 9 | 35.3% |
| 9 | 4 | 3 | 2 | 10 | 5 | 15 | 6 | 44.4% | |
| 8 | 2 | 0 | 6 | 4 | 13 | 6 | 18 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 8 | 7 | 33.3% |
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
| รวม | 17 | 7 | 5 | 5 | 32 | 27 | 26 | 8 | 41.2% |
| 9 | 6 | 1 | 2 | 23 | 13 | 19 | 3 | 66.7% | |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 9 | 14 | 7 | 9 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 10 | 4 | 12 | 15 | 19 | 12 | 17.6% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 9 | 9 | 12 | 11 | 33.3% | |
| 8 | 0 | 7 | 1 | 3 | 6 | 7 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซานหลุยส์(ยู20)
53 - 55
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
ซานหลุยส์(ยู20)
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซานหลุยส์(ยู20)
LLWDDL
ยิงได้1.00
เสีย1.17
เตะมุม1.67
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%19.17
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
LLWWLL
ยิงได้1.00
เสีย2.00
เตะมุม4.83
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%42.50