ราคาบอล คู่ ซานโตส ลากูน่า(ยู20) vs โตลูกา(ยู 20) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.03 | 0.5 | 0.81 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.99 | 0.5 | 0.83 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0.5 | 0.9 |
| Easybet | 0.99 | 0.5 | 0.79 |
| Vcbet | 0.98 | 0.5 | 0.8 |
| Mansion88 | 1.02 | 0.5 | 0.82 |
| 12bet | 1.02 | 0.5 | 0.82 |
| 18Bet | 0.93 | 0.5 | 0.83 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.02 | 3.15 | 3.25 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.99 | 3.4 | 3.1 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.85 | 3.25 | 3.8 |
| Easybet | 1.99 | 3.4 | 3.1 |
| Vcbet | 1.95 | 3.4 | 3.3 |
| Mansion88 | 2.02 | 3.3 | 3.1 |
| 12bet | 2.02 | 3.3 | 3.1 |
| 18Bet | 1.9 | 3.3 | 3.45 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.82 | 2.5 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.93 | 2.75 | 0.87 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.97 | 2.75 | 0.82 |
| Easybet | 0.9 | 2.75 | 0.87 |
| Vcbet | 0.93 | 2.75 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.92 | 2.75 | 0.9 |
| 12bet | 0.92 | 2.75 | 0.9 |
| 18Bet | 0.92 | 2.75 | 0.83 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซานโตส ลากูน่า(ยู20) vs โตลูกา(ยู 20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
7-5-5
โตลูกา(ยู 20)
3-4-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
32 : 27
โตลูกา(ยู 20)
15 : 29
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
41.2%
โตลูกา(ยู 20)
17.6%
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
| รวม | 17 | 7 | 5 | 5 | 32 | 27 | 26 | 8 | 41.2% |
| 9 | 6 | 1 | 2 | 23 | 13 | 19 | 3 | 66.7% | |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 9 | 14 | 7 | 9 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 10 | 4 | 12 | 15 | 19 | 12 | 17.6% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 9 | 9 | 12 | 11 | 33.3% | |
| 8 | 0 | 7 | 1 | 3 | 6 | 7 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
โตลูกา(ยู 20)
| รวม | 17 | 3 | 4 | 10 | 15 | 29 | 13 | 16 | 17.6% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 13 | 12 | 12 | 13 | 33.3% | |
| 8 | 0 | 1 | 7 | 2 | 17 | 1 | 18 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 6 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 1 | 13 | 3 | 3 | 7 | 16 | 17 | 5.9% |
| 9 | 1 | 7 | 1 | 3 | 3 | 10 | 17 | 11.1% | |
| 8 | 0 | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 17 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 6 | 0 | 0 | 0 | 6 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
45 - 61
โตลูกา(ยู 20)
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
โตลูกา(ยู 20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
LLWWLL
ยิงได้1.33
เสีย1.67
เตะมุม2.00
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%17.33
โตลูกา(ยู 20)
WWWDLW
ยิงได้1.83
เสีย0.83
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%9.50