ราคาบอล คู่ ครูซ อซูล(ยู20) vs แอตลาส (ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.84 | 0 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.81 | 0 | 1.01 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 0 | 0.98 |
| Easybet | 0.81 | 0 | 0.97 |
| Vcbet | 0.8 | 0 | 0.98 |
| Mansion88 | 0.86 | 0 | 0.98 |
| 12bet | 0.79 | 0 | 1.05 |
| 18Bet | 0.81 | 0 | 0.96 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.42 | 3.05 | 2.64 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.4 | 3.05 | 2.67 |
| Ladbrokes | 2.45 | 3 | 2.7 |
| Bet365 | 2.5 | 3.2 | 2.63 |
| Easybet | 2.38 | 3.1 | 2.7 |
| Vcbet | 2.45 | 3 | 2.7 |
| Mansion88 | 2.4 | 3.1 | 2.61 |
| 12bet | 2.34 | 3.1 | 2.69 |
| 18Bet | 2.5 | 3.15 | 2.7 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | 2.25 | 0.94 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 2.25 | 0.95 |
| Ladbrokes | 1.1 | 2.5 | 0.67 |
| Bet365 | 0.88 | 2.25 | 0.93 |
| Easybet | 0.82 | 2.25 | 0.95 |
| Vcbet | 0.85 | 2.25 | 0.93 |
| Mansion88 | 0.82 | 2.25 | 1 |
| 12bet | 0.84 | 2.25 | 0.98 |
| 18Bet | 0.82 | 2.25 | 0.95 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ครูซ อซูล(ยู20) vs แอตลาส (ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ครูซ อซูล(ยู20)
5-3-9
แอตลาส (ยู20)
11-3-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ครูซ อซูล(ยู20)
17 : 21
แอตลาส (ยู20)
29 : 16
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ครูซ อซูล(ยู20)
29.4%
แอตลาส (ยู20)
64.7%
ครูซ อซูล(ยู20)
| รวม | 17 | 5 | 3 | 9 | 17 | 21 | 18 | 13 | 29.4% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 9 | 8 | 12 | 14 | 33.3% | |
| 8 | 2 | 0 | 6 | 8 | 13 | 6 | 11 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 10 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 6 | 6 | 5 | 10 | 10 | 24 | 7 | 35.3% |
| 9 | 4 | 4 | 1 | 6 | 3 | 16 | 5 | 44.4% | |
| 8 | 2 | 2 | 4 | 4 | 7 | 8 | 8 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 50.0% |
แอตลาส (ยู20)
| รวม | 17 | 11 | 3 | 3 | 29 | 16 | 36 | 2 | 64.7% |
| 8 | 8 | 0 | 0 | 21 | 3 | 24 | 1 | 100.0% | |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 8 | 13 | 12 | 6 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 7 | 4 | 15 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 9 | 3 | 5 | 14 | 7 | 30 | 2 | 52.9% |
| 8 | 6 | 0 | 2 | 11 | 3 | 18 | 1 | 75.0% | |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 3 | 4 | 12 | 4 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 5 | 2 | 13 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ครูซ อซูล(ยู20)
31 - 65
แอตลาส (ยู20)
ครูซ อซูล(ยู20)
แอตลาส (ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ครูซ อซูล(ยู20)
DWWLDL
ยิงได้0.83
เสีย1.17
เตะมุม5.00
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%18.67
แอตลาส (ยู20)
WWWLWW
ยิงได้2.17
เสีย1.00
เตะมุม5.83
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%0.00