ราคาบอล คู่ มาซัตลัน ยู 20 vs ปาชูก้า(ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.8 | -0.75 | 1.04 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.87 | -0.75 | 0.95 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | -0.75 | 1 |
| Easybet | 0.87 | -0.75 | 0.9 |
| Vcbet | 0.83 | -0.75 | 0.95 |
| Mansion88 | 0.97 | -0.75 | 0.87 |
| 12bet | 0.91 | -0.75 | 0.93 |
| 18Bet | 0.83 | -0.75 | 0.93 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 3.65 | 3.5 | 1.78 |
| Macauslot | |||
| Crown | 3.6 | 3.75 | 1.74 |
| Ladbrokes | 4 | 3.6 | 1.73 |
| Bet365 | 3.75 | 3.5 | 1.75 |
| Easybet | 3.6 | 3.8 | 1.72 |
| Vcbet | 4 | 3.6 | 1.73 |
| Mansion88 | 4.3 | 3.55 | 1.66 |
| 12bet | 4.05 | 3.5 | 1.7 |
| 18Bet | 4 | 3.7 | 1.76 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.13 | 3 | 0.7 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.03 | 3 | 0.77 |
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 0.83 | 2.75 | 0.98 |
| Easybet | 1 | 3 | 0.78 |
| Vcbet | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Mansion88 | 1.08 | 3 | 0.74 |
| 12bet | 1.01 | 3 | 0.81 |
| 18Bet | 0.83 | 2.75 | 0.93 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มาซัตลัน ยู 20 vs ปาชูก้า(ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มาซัตลัน ยู 20
6-2-9
ปาชูก้า(ยู20)
12-3-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มาซัตลัน ยู 20
29 : 34
ปาชูก้า(ยู20)
35 : 16
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มาซัตลัน ยู 20
35.3%
ปาชูก้า(ยู20)
70.6%
มาซัตลัน ยู 20
| รวม | 17 | 6 | 2 | 9 | 29 | 34 | 20 | 11 | 35.3% |
| 8 | 4 | 1 | 3 | 17 | 11 | 13 | 10 | 50.0% | |
| 9 | 2 | 1 | 6 | 12 | 23 | 7 | 10 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 9 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 8 | 6 | 14 | 17 | 17 | 15 | 17.6% |
| 8 | 2 | 4 | 2 | 7 | 5 | 10 | 14 | 25.0% | |
| 9 | 1 | 4 | 4 | 7 | 12 | 7 | 14 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
ปาชูก้า(ยู20)
| รวม | 17 | 12 | 3 | 2 | 35 | 16 | 39 | 1 | 70.6% |
| 9 | 7 | 2 | 0 | 21 | 6 | 23 | 2 | 77.8% | |
| 8 | 5 | 1 | 2 | 14 | 10 | 16 | 1 | 62.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 15 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 7 | 8 | 2 | 16 | 7 | 29 | 3 | 41.2% |
| 9 | 4 | 4 | 1 | 8 | 2 | 16 | 4 | 44.4% | |
| 8 | 3 | 4 | 1 | 8 | 5 | 13 | 3 | 37.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 4 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มาซัตลัน ยู 20
43 - 57
ปาชูก้า(ยู20)
มาซัตลัน ยู 20
ปาชูก้า(ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มาซัตลัน ยู 20
LWLLLW
ยิงได้1.83
เสีย3.00
เตะมุม6.17
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%15.17
ปาชูก้า(ยู20)
DLLWDL
ยิงได้1.50
เสีย1.83
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%37.00