ราคาบอล คู่ เนกาซ่า (ยู20) vs พูมาส ยูนัม(ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.99 | 0 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.97 | 0 | 0.85 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0 | 0.8 |
| Easybet | 1.01 | 0 | 0.77 |
| Vcbet | 0.95 | 0 | 0.83 |
| Mansion88 | 1.03 | 0 | 0.81 |
| 12bet | 1.03 | 0 | 0.81 |
| 18Bet | 0.98 | 0 | 0.77 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.53 | 3.35 | 2.35 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.46 | 3.5 | 2.33 |
| Ladbrokes | 2.6 | 3.25 | 2.37 |
| Bet365 | 2.5 | 3.4 | 2.38 |
| Easybet | 2.48 | 3.5 | 2.31 |
| Vcbet | 2.6 | 3.3 | 2.38 |
| Mansion88 | 2.6 | 3.3 | 2.32 |
| 12bet | 2.6 | 3.3 | 2.32 |
| 18Bet | 2.55 | 3.35 | 2.35 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.93 | 2.75 | 0.89 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.91 | 2.75 | 0.89 |
| Ladbrokes | 0.7 | 2.5 | 1.05 |
| Bet365 | 0.95 | 2.75 | 0.85 |
| Easybet | 0.92 | 2.75 | 0.85 |
| Vcbet | 0.93 | 2.75 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.92 | 2.75 | 0.9 |
| 12bet | 0.92 | 2.75 | 0.9 |
| 18Bet | 0.9 | 2.75 | 0.84 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เนกาซ่า (ยู20) vs พูมาส ยูนัม(ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เนกาซ่า (ยู20)
5-4-8
พูมาส ยูนัม(ยู20)
9-2-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เนกาซ่า (ยู20)
28 : 29
พูมาส ยูนัม(ยู20)
26 : 17
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เนกาซ่า (ยู20)
29.4%
พูมาส ยูนัม(ยู20)
52.9%
เนกาซ่า (ยู20)
| รวม | 17 | 5 | 4 | 8 | 28 | 29 | 19 | 12 | 29.4% |
| 8 | 3 | 2 | 3 | 15 | 10 | 11 | 15 | 37.5% | |
| 9 | 2 | 2 | 5 | 13 | 19 | 8 | 8 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 11 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 4 | 7 | 6 | 11 | 12 | 19 | 11 | 23.5% |
| 8 | 2 | 4 | 2 | 4 | 3 | 10 | 16 | 25.0% | |
| 9 | 2 | 3 | 4 | 7 | 9 | 9 | 6 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 4 | 6 | 16.7% |
พูมาส ยูนัม(ยู20)
| รวม | 17 | 9 | 2 | 6 | 26 | 17 | 29 | 6 | 52.9% |
| 9 | 5 | 2 | 2 | 16 | 6 | 17 | 8 | 55.6% | |
| 8 | 4 | 0 | 4 | 10 | 11 | 12 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 5 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 6 | 6 | 5 | 8 | 6 | 24 | 6 | 35.3% |
| 9 | 5 | 3 | 1 | 6 | 1 | 18 | 3 | 55.6% | |
| 8 | 1 | 3 | 4 | 2 | 5 | 6 | 16 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เนกาซ่า (ยู20)
53 - 66
พูมาส ยูนัม(ยู20)
เนกาซ่า (ยู20)
พูมาส ยูนัม(ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เนกาซ่า (ยู20)
LWWWDW
ยิงได้2.17
เสีย1.00
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%7.17
พูมาส ยูนัม(ยู20)
DLWWWW
ยิงได้2.00
เสีย0.67
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%18.67