ราคาบอล คู่ เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) vs ซานโตส ลากูน่า(ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
เม็กซิโก (เยาวชน ยู20)
10 ก.พ. 2566 22:59 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.04 | 0 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.97 | 0 | 0.85 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0 | 0.8 |
| Easybet | 0.97 | 0 | 0.81 |
| Vcbet | 1 | 0 | 0.8 |
| Mansion88 | 0.99 | 0 | 0.85 |
| 12bet | 1.05 | 0 | 0.79 |
| 18Bet | 0.96 | 0 | 0.81 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.6 | 3.35 | 2.29 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.56 | 3.45 | 2.28 |
| Ladbrokes | 2.6 | 3.2 | 2.4 |
| Bet365 | 2.5 | 3.3 | 2.38 |
| Easybet | 2.5 | 3.5 | 2.3 |
| Vcbet | 2.63 | 3.25 | 2.38 |
| Mansion88 | 2.61 | 3.4 | 2.27 |
| 12bet | 2.61 | 3.4 | 2.27 |
| 18Bet | 2.55 | 3.4 | 2.4 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.87 | 2.5 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.81 | 2.5 | 0.99 |
| Ladbrokes | 0.75 | 2.5 | 0.95 |
| Bet365 | 0.8 | 2.5 | 1 |
| Easybet | 0.78 | 2.5 | 1 |
| Vcbet | 0.8 | 2.5 | 0.98 |
| Mansion88 | 0.79 | 2.5 | 1.03 |
| 12bet | 0.79 | 2.5 | 1.03 |
| 18Bet | 0.78 | 2.5 | 0.99 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) vs ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
7-3-7
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
7-5-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
21 : 26
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
32 : 27
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
41.2%
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
41.2%
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
| รวม | 17 | 7 | 3 | 7 | 21 | 26 | 24 | 9 | 41.2% |
| 9 | 6 | 1 | 2 | 13 | 8 | 19 | 6 | 66.7% | |
| 8 | 1 | 2 | 5 | 8 | 18 | 5 | 15 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 9 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 5 | 6 | 6 | 8 | 10 | 21 | 8 | 29.4% |
| 9 | 3 | 4 | 2 | 5 | 4 | 13 | 10 | 33.3% | |
| 8 | 2 | 2 | 4 | 3 | 6 | 8 | 9 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% |
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
| รวม | 17 | 7 | 5 | 5 | 32 | 27 | 26 | 8 | 41.2% |
| 9 | 6 | 1 | 2 | 23 | 13 | 19 | 3 | 66.7% | |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 9 | 14 | 7 | 9 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 10 | 4 | 12 | 15 | 19 | 12 | 17.6% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 9 | 9 | 12 | 11 | 33.3% | |
| 8 | 0 | 7 | 1 | 3 | 6 | 7 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
56 - 52
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
LLLWLW
ยิงได้1.17
เสีย1.67
เตะมุม4.67
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%30.00
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
LWWLLL
ยิงได้1.00
เสีย2.00
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%42.67