ราคาบอล คู่ คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) vs ซานหลุยส์(ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
เม็กซิโก (เยาวชน ยู20)
11 ก.พ. 2566 06:45 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.94 | 0.5 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.98 | 0.5 | 0.84 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0.5 | 0.8 |
| Easybet | 0.98 | 0.5 | 0.8 |
| Vcbet | 0.91 | 0.5 | 0.88 |
| Mansion88 | 1.04 | 0.5 | 0.8 |
| 12bet | 1.04 | 0.5 | 0.8 |
| 18Bet | 0.97 | 0.5 | 0.78 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.93 | 3.5 | 3.15 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.98 | 3.5 | 3.05 |
| Ladbrokes | 1.95 | 3.3 | 3.25 |
| Bet365 | 1.91 | 3.3 | 3.6 |
| Easybet | 1.96 | 3.5 | 3.1 |
| Vcbet | 1.93 | 3.3 | 3.5 |
| Mansion88 | 2.04 | 3.5 | 2.89 |
| 12bet | 2.04 | 3.5 | 2.89 |
| 18Bet | 1.9 | 3.3 | 3.6 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.95 | 2.75 | 0.87 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.91 | 2.75 | 0.89 |
| Ladbrokes | 0.67 | 2.5 | 1.1 |
| Bet365 | 0.93 | 2.75 | 0.88 |
| Easybet | 0.87 | 2.75 | 0.9 |
| Vcbet | 0.93 | 2.75 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.92 | 2.75 | 0.9 |
| 12bet | 0.92 | 2.75 | 0.9 |
| 18Bet | 0.9 | 2.75 | 0.85 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) vs ซานหลุยส์(ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
1-8-8
ซานหลุยส์(ยู20)
5-2-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
21 : 35
ซานหลุยส์(ยู20)
25 : 45
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
5.9%
ซานหลุยส์(ยู20)
29.4%
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
| รวม | 17 | 1 | 8 | 8 | 21 | 35 | 11 | 17 | 5.9% |
| 8 | 0 | 6 | 2 | 13 | 15 | 6 | 17 | 0.0% | |
| 9 | 1 | 2 | 6 | 8 | 20 | 5 | 16 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 15 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 8 | 6 | 11 | 14 | 17 | 16 | 17.6% |
| 8 | 2 | 4 | 2 | 8 | 7 | 10 | 15 | 25.0% | |
| 9 | 1 | 4 | 4 | 3 | 7 | 7 | 13 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
ซานหลุยส์(ยู20)
| รวม | 17 | 5 | 2 | 10 | 25 | 45 | 17 | 15 | 29.4% |
| 9 | 3 | 2 | 4 | 16 | 17 | 11 | 16 | 33.3% | |
| 8 | 2 | 0 | 6 | 9 | 28 | 6 | 12 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 18 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 6 | 3 | 8 | 14 | 18 | 21 | 9 | 35.3% |
| 9 | 4 | 3 | 2 | 10 | 5 | 15 | 6 | 44.4% | |
| 8 | 2 | 0 | 6 | 4 | 13 | 6 | 18 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 8 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
35 - 51
ซานหลุยส์(ยู20)
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
ซานหลุยส์(ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
LLDLWL
ยิงได้0.50
เสีย1.00
เตะมุม2.83
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%36.00
ซานหลุยส์(ยู20)
WDDLLD
ยิงได้1.33
เสีย1.50
เตะมุม1.83
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%10.00