ราคาบอล คู่ พูเอบลา (ยู20) vs มาซัตลัน ยู 20 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.76 | 0.5 | 1.08 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 0.75 | 0.92 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.5 | 0.95 |
| Easybet | 0.9 | 0.75 | 0.87 |
| Vcbet | 0.83 | 0.5 | 0.95 |
| Mansion88 | 0.76 | 0.5 | 1.08 |
| 12bet | 0.98 | 0.75 | 0.86 |
| 18Bet | 0.94 | 0.75 | 0.81 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.75 | 3.9 | 3.4 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.71 | 3.85 | 3.65 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.8 | 3.75 | 3.4 |
| Easybet | 1.69 | 3.9 | 3.7 |
| Vcbet | 1.75 | 3.5 | 3.75 |
| Mansion88 | 1.76 | 3.8 | 3.45 |
| 12bet | 1.76 | 3.8 | 3.45 |
| 18Bet | 1.78 | 3.8 | 3.45 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.84 | 3 | 0.98 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.81 | 3 | 0.99 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 3.25 | 0.85 |
| Easybet | 0.79 | 3 | 0.99 |
| Vcbet | 1.02 | 3.25 | 0.78 |
| Mansion88 | 0.8 | 3 | 1.02 |
| 12bet | 0.75 | 3 | 1.07 |
| 18Bet | 1 | 3.25 | 0.78 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ พูเอบลา (ยู20) vs มาซัตลัน ยู 20
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
พูเอบลา (ยู20)
7-6-4
มาซัตลัน ยู 20
6-2-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
พูเอบลา (ยู20)
30 : 27
มาซัตลัน ยู 20
29 : 34
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
พูเอบลา (ยู20)
41.2%
มาซัตลัน ยู 20
35.3%
พูเอบลา (ยู20)
| รวม | 17 | 7 | 6 | 4 | 30 | 27 | 27 | 7 | 41.2% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 16 | 15 | 12 | 12 | 33.3% | |
| 8 | 4 | 3 | 1 | 14 | 12 | 15 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 10 | 10 | 7 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 4 | 8 | 5 | 8 | 13 | 20 | 10 | 23.5% |
| 9 | 3 | 4 | 2 | 7 | 6 | 13 | 9 | 33.3% | |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 1 | 7 | 7 | 15 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 4 | 7 | 16.7% |
มาซัตลัน ยู 20
| รวม | 17 | 6 | 2 | 9 | 29 | 34 | 20 | 11 | 35.3% |
| 8 | 4 | 1 | 3 | 17 | 11 | 13 | 10 | 50.0% | |
| 9 | 2 | 1 | 6 | 12 | 23 | 7 | 10 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 9 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 8 | 6 | 14 | 17 | 17 | 15 | 17.6% |
| 8 | 2 | 4 | 2 | 7 | 5 | 10 | 14 | 25.0% | |
| 9 | 1 | 4 | 4 | 7 | 12 | 7 | 14 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
พูเอบลา (ยู20)
55 - 47
มาซัตลัน ยู 20
พูเอบลา (ยู20)
มาซัตลัน ยู 20
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
พูเอบลา (ยู20)
LWLLWD
ยิงได้1.67
เสีย2.00
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%7.83
มาซัตลัน ยู 20
WLLLWL
ยิงได้2.00
เสีย3.00
เตะมุม4.33
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%15.17