ราคาบอล คู่ แอตลาส (ยู20) vs มอนเทอร์เรย์ (ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.67 | 0.5 | 1.2 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.82 | 0.75 | 0.94 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 0.75 | 0.83 |
| Easybet | 0.82 | 0.75 | 0.95 |
| Vcbet | 0.85 | 0.75 | 0.93 |
| Mansion88 | 0.92 | 0.75 | 0.92 |
| 12bet | 0.92 | 0.75 | 0.92 |
| 18Bet | 0.91 | 0.75 | 0.83 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.66 | 3.7 | 4 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.61 | 3.8 | 4.3 |
| Ladbrokes | 1.61 | 3.6 | 4.6 |
| Bet365 | 1.7 | 3.5 | 4.2 |
| Easybet | 1.59 | 3.8 | 4.4 |
| Vcbet | 1.65 | 3.5 | 4.6 |
| Mansion88 | 1.71 | 3.75 | 3.75 |
| 12bet | 1.71 | 3.75 | 3.75 |
| 18Bet | 1.71 | 3.6 | 4 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.82 | 2.5 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.91 | 2.75 | 0.85 |
| Ladbrokes | 0.7 | 2.5 | 1.05 |
| Bet365 | 0.83 | 2.5 | 0.98 |
| Easybet | 0.94 | 2.75 | 0.83 |
| Vcbet | 0.93 | 2.75 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.95 | 2.75 | 0.87 |
| 12bet | 0.95 | 2.75 | 0.87 |
| 18Bet | 0.92 | 2.75 | 0.81 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แอตลาส (ยู20) vs มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แอตลาส (ยู20)
11-3-3
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
5-3-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แอตลาส (ยู20)
29 : 16
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
25 : 30
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แอตลาส (ยู20)
64.7%
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
29.4%
แอตลาส (ยู20)
| รวม | 17 | 11 | 3 | 3 | 29 | 16 | 36 | 2 | 64.7% |
| 8 | 8 | 0 | 0 | 21 | 3 | 24 | 1 | 100.0% | |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 8 | 13 | 12 | 6 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 7 | 4 | 15 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 9 | 3 | 5 | 14 | 7 | 30 | 2 | 52.9% |
| 8 | 6 | 0 | 2 | 11 | 3 | 18 | 1 | 75.0% | |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 3 | 4 | 12 | 4 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 5 | 2 | 13 | 66.7% |
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
| รวม | 17 | 5 | 3 | 9 | 25 | 30 | 18 | 14 | 29.4% |
| 8 | 4 | 1 | 3 | 17 | 14 | 13 | 11 | 50.0% | |
| 9 | 1 | 2 | 6 | 8 | 16 | 5 | 14 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 11 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 5 | 4 | 8 | 12 | 18 | 19 | 13 | 29.4% |
| 8 | 3 | 2 | 3 | 8 | 8 | 11 | 13 | 37.5% | |
| 9 | 2 | 2 | 5 | 4 | 10 | 8 | 10 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 6 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แอตลาส (ยู20)
58 - 38
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
แอตลาส (ยู20)
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แอตลาส (ยู20)
WLWWDD
ยิงได้2.00
เสีย1.17
เตะมุม3.50
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%9.50
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
WLDDLW
ยิงได้1.33
เสีย1.17
เตะมุม3.33
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%21.50