ราคาบอล คู่ มอนเทอร์เรย์ (ยู20) vs โตลูกา(ยู 20) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.91 | 0.25 | 0.91 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0.25 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1 | 0.25 | 0.78 |
| Mansion88 | 0.92 | 0.25 | 0.92 |
| 12bet | 1.04 | 0.25 | 0.8 |
| 18Bet | 1 | 0.25 | 0.77 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.13 | 3.45 | 2.78 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.25 | 3.3 | 2.88 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.2 | 3.25 | 2.88 |
| Mansion88 | 2.05 | 3.5 | 2.92 |
| 12bet | 2.19 | 3.45 | 2.72 |
| 18Bet | 2.25 | 3.45 | 2.85 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.65 | 2.5 | 1.17 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 2.75 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.8 | 2.5 | 0.98 |
| Mansion88 | 0.61 | 2.5 | 1.26 |
| 12bet | 0.66 | 2.5 | 1.19 |
| 18Bet | 0.98 | 2.75 | 0.79 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มอนเทอร์เรย์ (ยู20) vs โตลูกา(ยู 20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
5-3-9
โตลูกา(ยู 20)
3-4-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
25 : 30
โตลูกา(ยู 20)
15 : 29
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
29.4%
โตลูกา(ยู 20)
17.6%
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
| รวม | 17 | 5 | 3 | 9 | 25 | 30 | 18 | 14 | 29.4% |
| 8 | 4 | 1 | 3 | 17 | 14 | 13 | 11 | 50.0% | |
| 9 | 1 | 2 | 6 | 8 | 16 | 5 | 14 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 11 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 5 | 4 | 8 | 12 | 18 | 19 | 13 | 29.4% |
| 8 | 3 | 2 | 3 | 8 | 8 | 11 | 13 | 37.5% | |
| 9 | 2 | 2 | 5 | 4 | 10 | 8 | 10 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 6 | 10 | 50.0% |
โตลูกา(ยู 20)
| รวม | 17 | 3 | 4 | 10 | 15 | 29 | 13 | 16 | 17.6% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 13 | 12 | 12 | 13 | 33.3% | |
| 8 | 0 | 1 | 7 | 2 | 17 | 1 | 18 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 6 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 1 | 13 | 3 | 3 | 7 | 16 | 17 | 5.9% |
| 9 | 1 | 7 | 1 | 3 | 3 | 10 | 17 | 11.1% | |
| 8 | 0 | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 17 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 6 | 0 | 0 | 0 | 6 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
43 - 61
โตลูกา(ยู 20)
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
โตลูกา(ยู 20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
LDDLWL
ยิงได้1.17
เสีย1.67
เตะมุม2.83
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%14.50
โตลูกา(ยู 20)
WLWDDW
ยิงได้1.67
เสีย1.17
เตะมุม2.67
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%31.50