ราคาบอล คู่ ซานโตส ลากูน่า(ยู20) vs คลับ อเมริกา (ยู 20) ไฮไลท์ สถิติทีม
เม็กซิโก (เยาวชน ยู20)
5 ก.พ. 2566 00:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.9 | 0 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0 | 0.8 |
| Easybet | 0.87 | 0 | 0.9 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.83 | 0 | 0.93 |
| 12bet | 0.83 | 0 | 0.93 |
| 18Bet | 0.92 | 0 | 0.85 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.7 | 3.25 | 2.25 |
| Bet365 | 2.63 | 3.3 | 2.38 |
| Easybet | 2.6 | 3.3 | 2.31 |
| Vcbet | 2.55 | 3.25 | 2.45 |
| Mansion88 | 2.42 | 3.2 | 2.55 |
| 12bet | 2.42 | 3.2 | 2.55 |
| 18Bet | 2.6 | 3.35 | 2.5 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | 2.75 | 0.82 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.7 | 2.5 | 1.05 |
| Bet365 | 0.93 | 2.75 | 0.88 |
| Easybet | 0.99 | 2.75 | 0.79 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.93 | 2.75 | 0.83 |
| 12bet | 0.93 | 2.75 | 0.83 |
| 18Bet | 0.91 | 2.75 | 0.86 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซานโตส ลากูน่า(ยู20) vs คลับ อเมริกา (ยู 20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
7-5-5
คลับ อเมริกา (ยู 20)
8-7-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
32 : 27
คลับ อเมริกา (ยู 20)
34 : 19
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
41.2%
คลับ อเมริกา (ยู 20)
47.1%
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
| รวม | 17 | 7 | 5 | 5 | 32 | 27 | 26 | 8 | 41.2% |
| 9 | 6 | 1 | 2 | 23 | 13 | 19 | 3 | 66.7% | |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 9 | 14 | 7 | 9 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 10 | 4 | 12 | 15 | 19 | 12 | 17.6% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 9 | 9 | 12 | 11 | 33.3% | |
| 8 | 0 | 7 | 1 | 3 | 6 | 7 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
คลับ อเมริกา (ยู 20)
| รวม | 17 | 8 | 7 | 2 | 34 | 19 | 31 | 4 | 47.1% |
| 8 | 5 | 2 | 1 | 17 | 6 | 17 | 7 | 62.5% | |
| 9 | 3 | 5 | 1 | 17 | 13 | 14 | 3 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 6 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 7 | 10 | 0 | 17 | 6 | 31 | 1 | 41.2% |
| 8 | 5 | 3 | 0 | 9 | 2 | 18 | 2 | 62.5% | |
| 9 | 2 | 7 | 0 | 8 | 4 | 13 | 2 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 6 | 2 | 10 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
47 - 54
คลับ อเมริกา (ยู 20)
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
คลับ อเมริกา (ยู 20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
WWLLLD
ยิงได้1.00
เสีย1.83
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%33.83
คลับ อเมริกา (ยู 20)
WWLLDL
ยิงได้1.33
เสีย1.67
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%9.17