ราคาบอล คู่ มาซัตลัน ยู 20 vs เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.74 | 0.25 | 1.11 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.78 | 0.25 | 1.04 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Easybet | 0.78 | 0.25 | 1 |
| Vcbet | 1 | 0.5 | 0.78 |
| Mansion88 | 0.82 | 0.25 | 1.02 |
| 12bet | 0.82 | 0.25 | 1.02 |
| 18Bet | 0.79 | 0.25 | 0.98 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.95 | 3.4 | 3.2 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.03 | 3.5 | 2.94 |
| Ladbrokes | 2.45 | 3 | 2.65 |
| Bet365 | 2.05 | 3.4 | 3 |
| Easybet | 2.01 | 3.5 | 3 |
| Vcbet | 2 | 3.3 | 3.25 |
| Mansion88 | 1.95 | 3.4 | 2.95 |
| 12bet | 1.95 | 3.4 | 2.95 |
| 18Bet | 2.05 | 3.5 | 3.1 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | 2.75 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.89 | 2.75 | 0.91 |
| Ladbrokes | 1.1 | 2.5 | 0.67 |
| Bet365 | 0.9 | 2.75 | 0.9 |
| Easybet | 0.86 | 2.75 | 0.91 |
| Vcbet | 0.98 | 2.75 | 0.8 |
| Mansion88 | 0.89 | 2.75 | 0.93 |
| 12bet | 0.89 | 2.75 | 0.93 |
| 18Bet | 0.89 | 2.75 | 0.88 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มาซัตลัน ยู 20 vs เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มาซัตลัน ยู 20
6-2-9
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
7-3-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มาซัตลัน ยู 20
29 : 34
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
21 : 26
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มาซัตลัน ยู 20
35.3%
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
41.2%
มาซัตลัน ยู 20
| รวม | 17 | 6 | 2 | 9 | 29 | 34 | 20 | 11 | 35.3% |
| 8 | 4 | 1 | 3 | 17 | 11 | 13 | 10 | 50.0% | |
| 9 | 2 | 1 | 6 | 12 | 23 | 7 | 10 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 9 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 8 | 6 | 14 | 17 | 17 | 15 | 17.6% |
| 8 | 2 | 4 | 2 | 7 | 5 | 10 | 14 | 25.0% | |
| 9 | 1 | 4 | 4 | 7 | 12 | 7 | 14 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
| รวม | 17 | 7 | 3 | 7 | 21 | 26 | 24 | 9 | 41.2% |
| 9 | 6 | 1 | 2 | 13 | 8 | 19 | 6 | 66.7% | |
| 8 | 1 | 2 | 5 | 8 | 18 | 5 | 15 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 9 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 5 | 6 | 6 | 8 | 10 | 21 | 8 | 29.4% |
| 9 | 3 | 4 | 2 | 5 | 4 | 13 | 10 | 33.3% | |
| 8 | 2 | 2 | 4 | 3 | 6 | 8 | 9 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มาซัตลัน ยู 20
44 - 69
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
มาซัตลัน ยู 20
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มาซัตลัน ยู 20
LLLWLL
ยิงได้1.50
เสีย3.00
เตะมุม4.17
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%15.17
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
LLWLWW
ยิงได้1.33
เสีย1.17
เตะมุม5.33
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%39.00