ราคาบอล คู่ คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) vs พูมาส ยูนัม(ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
เม็กซิโก (เยาวชน ยู20)
28 ม.ค. 2566 06:45 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.89 | -0.75 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.76 | -0.75 | 1 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | -0.75 | 0.9 |
| Easybet | 0.76 | -0.75 | 1.03 |
| Vcbet | 0.8 | -0.75 | 0.98 |
| Mansion88 | 0.84 | -0.75 | 1 |
| 12bet | 0.84 | -0.75 | 1 |
| 18Bet | 0.87 | -0.75 | 0.87 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 4 | 3.5 | 1.71 |
| Macauslot | |||
| Crown | 3.5 | 3.7 | 1.78 |
| Ladbrokes | 3.75 | 3.5 | 1.75 |
| Bet365 | 4.33 | 3.6 | 1.7 |
| Easybet | 3.5 | 3.7 | 1.77 |
| Vcbet | 3.9 | 3.5 | 1.75 |
| Mansion88 | 3.35 | 3.7 | 1.82 |
| 12bet | 3.35 | 3.7 | 1.82 |
| 18Bet | 4.6 | 3.6 | 1.67 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.83 | 2.75 | 0.99 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 2.75 | 0.96 |
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Easybet | 0.82 | 2.75 | 0.95 |
| Vcbet | 0.78 | 2.75 | 1 |
| Mansion88 | 0.84 | 2.75 | 0.98 |
| 12bet | 0.81 | 2.75 | 1.01 |
| 18Bet | 0.78 | 2.75 | 0.97 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) vs พูมาส ยูนัม(ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
1-8-8
พูมาส ยูนัม(ยู20)
9-2-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
21 : 35
พูมาส ยูนัม(ยู20)
26 : 17
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
5.9%
พูมาส ยูนัม(ยู20)
52.9%
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
| รวม | 17 | 1 | 8 | 8 | 21 | 35 | 11 | 17 | 5.9% |
| 8 | 0 | 6 | 2 | 13 | 15 | 6 | 17 | 0.0% | |
| 9 | 1 | 2 | 6 | 8 | 20 | 5 | 16 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 15 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 8 | 6 | 11 | 14 | 17 | 16 | 17.6% |
| 8 | 2 | 4 | 2 | 8 | 7 | 10 | 15 | 25.0% | |
| 9 | 1 | 4 | 4 | 3 | 7 | 7 | 13 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
พูมาส ยูนัม(ยู20)
| รวม | 17 | 9 | 2 | 6 | 26 | 17 | 29 | 6 | 52.9% |
| 9 | 5 | 2 | 2 | 16 | 6 | 17 | 8 | 55.6% | |
| 8 | 4 | 0 | 4 | 10 | 11 | 12 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 5 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 6 | 6 | 5 | 8 | 6 | 24 | 6 | 35.3% |
| 9 | 5 | 3 | 1 | 6 | 1 | 18 | 3 | 55.6% | |
| 8 | 1 | 3 | 4 | 2 | 5 | 6 | 16 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
22 - 81
พูมาส ยูนัม(ยู20)
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
พูมาส ยูนัม(ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
DLWLLL
ยิงได้0.83
เสีย1.67
เตะมุม3.17
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%36.50
พูมาส ยูนัม(ยู20)
WWWDWW
ยิงได้2.83
เสีย0.33
เตะมุม4.83
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%9.50