ราคาบอล คู่ พูเอบลา (ยู20) vs มอนเทอร์เรย์ (ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.89 | 0.25 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.75 | 0.25 | 1.07 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0.5 | 0.9 |
| Easybet | 0.75 | 0.25 | 1.04 |
| Vcbet | 0.83 | 0.25 | 0.95 |
| Mansion88 | 0.74 | 0.25 | 1.11 |
| 12bet | 0.76 | 0.25 | 1.08 |
| 18Bet | 0.91 | 0.5 | 0.84 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.15 | 3.5 | 2.71 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.94 | 3.65 | 3.05 |
| Ladbrokes | 1.91 | 3.5 | 3.25 |
| Bet365 | 1.85 | 3.6 | 3.6 |
| Easybet | 1.92 | 3.7 | 3 |
| Vcbet | 2 | 3.4 | 3.13 |
| Mansion88 | 1.93 | 3.45 | 3.2 |
| 12bet | 1.95 | 3.45 | 3.15 |
| 18Bet | 1.9 | 3.5 | 3.35 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.91 | 3 | 0.91 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 3 | 0.9 |
| Ladbrokes | 0.53 | 2.5 | 1.35 |
| Bet365 | 0.95 | 3 | 0.85 |
| Easybet | 0.87 | 3 | 0.9 |
| Vcbet | 0.95 | 3 | 0.83 |
| Mansion88 | 0.83 | 3 | 0.99 |
| 12bet | 0.86 | 3 | 0.96 |
| 18Bet | 0.86 | 3 | 0.89 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ พูเอบลา (ยู20) vs มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
พูเอบลา (ยู20)
7-6-4
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
5-3-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
พูเอบลา (ยู20)
30 : 27
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
25 : 30
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
พูเอบลา (ยู20)
41.2%
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
29.4%
พูเอบลา (ยู20)
| รวม | 17 | 7 | 6 | 4 | 30 | 27 | 27 | 7 | 41.2% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 16 | 15 | 12 | 12 | 33.3% | |
| 8 | 4 | 3 | 1 | 14 | 12 | 15 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 10 | 10 | 7 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 4 | 8 | 5 | 8 | 13 | 20 | 10 | 23.5% |
| 9 | 3 | 4 | 2 | 7 | 6 | 13 | 9 | 33.3% | |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 1 | 7 | 7 | 15 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 4 | 7 | 16.7% |
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
| รวม | 17 | 5 | 3 | 9 | 25 | 30 | 18 | 14 | 29.4% |
| 8 | 4 | 1 | 3 | 17 | 14 | 13 | 11 | 50.0% | |
| 9 | 1 | 2 | 6 | 8 | 16 | 5 | 14 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 11 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 5 | 4 | 8 | 12 | 18 | 19 | 13 | 29.4% |
| 8 | 3 | 2 | 3 | 8 | 8 | 11 | 13 | 37.5% | |
| 9 | 2 | 2 | 5 | 4 | 10 | 8 | 10 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 6 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
พูเอบลา (ยู20)
51 - 46
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
พูเอบลา (ยู20)
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
พูเอบลา (ยู20)
LLWDDD
ยิงได้1.33
เสีย1.50
เตะมุม4.33
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%7.83
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
DDLWLD
ยิงได้1.50
เสีย1.83
เตะมุม3.17
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%14.50