ราคาบอล คู่ ปาชูก้า(ยู20) vs เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.99 | 1 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.97 | 1 | 0.85 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 1 | 0.8 |
| Easybet | 1.04 | 1 | 0.75 |
| Vcbet | 0.95 | 1 | 0.83 |
| Mansion88 | 1.02 | 1 | 0.82 |
| 12bet | 1.02 | 1 | 0.82 |
| 18Bet | 0.97 | 1 | 0.78 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.55 | 4 | 4.5 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.53 | 3.95 | 4.7 |
| Ladbrokes | 1.53 | 3.7 | 5 |
| Bet365 | 1.57 | 3.75 | 4.5 |
| Easybet | 1.51 | 4 | 4.8 |
| Vcbet | 1.53 | 3.75 | 5.25 |
| Mansion88 | 1.54 | 3.85 | 4.7 |
| 12bet | 1.54 | 3.85 | 4.7 |
| 18Bet | 1.58 | 3.7 | 4.7 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | 2.75 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.93 | 2.75 | 0.87 |
| Ladbrokes | 0.67 | 2.5 | 1.05 |
| Bet365 | 0.95 | 2.75 | 0.85 |
| Easybet | 0.9 | 2.75 | 0.87 |
| Vcbet | 0.95 | 2.75 | 0.83 |
| Mansion88 | 0.9 | 2.75 | 0.92 |
| 12bet | 0.9 | 2.75 | 0.92 |
| 18Bet | 0.86 | 2.75 | 0.88 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ปาชูก้า(ยู20) vs เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ปาชูก้า(ยู20)
12-3-2
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
7-3-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ปาชูก้า(ยู20)
35 : 16
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
21 : 26
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ปาชูก้า(ยู20)
70.6%
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
41.2%
ปาชูก้า(ยู20)
| รวม | 17 | 12 | 3 | 2 | 35 | 16 | 39 | 1 | 70.6% |
| 9 | 7 | 2 | 0 | 21 | 6 | 23 | 2 | 77.8% | |
| 8 | 5 | 1 | 2 | 14 | 10 | 16 | 1 | 62.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 15 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 7 | 8 | 2 | 16 | 7 | 29 | 3 | 41.2% |
| 9 | 4 | 4 | 1 | 8 | 2 | 16 | 4 | 44.4% | |
| 8 | 3 | 4 | 1 | 8 | 5 | 13 | 3 | 37.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 4 | 9 | 33.3% |
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
| รวม | 17 | 7 | 3 | 7 | 21 | 26 | 24 | 9 | 41.2% |
| 9 | 6 | 1 | 2 | 13 | 8 | 19 | 6 | 66.7% | |
| 8 | 1 | 2 | 5 | 8 | 18 | 5 | 15 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 9 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 5 | 6 | 6 | 8 | 10 | 21 | 8 | 29.4% |
| 9 | 3 | 4 | 2 | 5 | 4 | 13 | 10 | 33.3% | |
| 8 | 2 | 2 | 4 | 3 | 6 | 8 | 9 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ปาชูก้า(ยู20)
48 - 60
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
ปาชูก้า(ยู20)
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ปาชูก้า(ยู20)
DLLWWD
ยิงได้1.00
เสีย1.33
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%25.50
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
WLWWLW
ยิงได้1.50
เสีย1.00
เตะมุม4.67
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%30.00