ราคาบอล คู่ มอนเทอร์เรย์ (ยู20) vs ซานหลุยส์(ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 0.75 | 0.88 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.95 | 0.75 | 0.82 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.57 | 3.75 | 4.8 |
| Bet365 | 1.7 | 3.6 | 4.2 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.76 | 3.8 | 4.2 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.61 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 0.83 | 2.75 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.88 | 3 | 0.88 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มอนเทอร์เรย์ (ยู20) vs ซานหลุยส์(ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
5-3-9
ซานหลุยส์(ยู20)
5-2-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
25 : 30
ซานหลุยส์(ยู20)
25 : 45
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
29.4%
ซานหลุยส์(ยู20)
29.4%
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
| รวม | 17 | 5 | 3 | 9 | 25 | 30 | 18 | 14 | 29.4% |
| 8 | 4 | 1 | 3 | 17 | 14 | 13 | 11 | 50.0% | |
| 9 | 1 | 2 | 6 | 8 | 16 | 5 | 14 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 11 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 5 | 4 | 8 | 12 | 18 | 19 | 13 | 29.4% |
| 8 | 3 | 2 | 3 | 8 | 8 | 11 | 13 | 37.5% | |
| 9 | 2 | 2 | 5 | 4 | 10 | 8 | 10 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 6 | 10 | 50.0% |
ซานหลุยส์(ยู20)
| รวม | 17 | 5 | 2 | 10 | 25 | 45 | 17 | 15 | 29.4% |
| 9 | 3 | 2 | 4 | 16 | 17 | 11 | 16 | 33.3% | |
| 8 | 2 | 0 | 6 | 9 | 28 | 6 | 12 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 18 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 6 | 3 | 8 | 14 | 18 | 21 | 9 | 35.3% |
| 9 | 4 | 3 | 2 | 10 | 5 | 15 | 6 | 44.4% | |
| 8 | 2 | 0 | 6 | 4 | 13 | 6 | 18 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 8 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
56 - 34
ซานหลุยส์(ยู20)
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
ซานหลุยส์(ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
DLWLDL
ยิงได้1.33
เสีย1.83
เตะมุม3.67
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%14.50
ซานหลุยส์(ยู20)
LLDLLL
ยิงได้0.83
เสีย2.67
เตะมุม0.83
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%7.67