ราคาบอล คู่ คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) vs ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
เม็กซิโก (เยาวชน ยู20)
21 ม.ค. 2566 06:45 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.98 | -0.25 | 0.86 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | -0.25 | 0.86 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | -0.25 | 0.83 |
| Easybet | 0.97 | -0.25 | 0.81 |
| Vcbet | 0.93 | -0.25 | 0.85 |
| Mansion88 | 1.07 | -0.25 | 0.77 |
| 12bet | 1.05 | -0.25 | 0.79 |
| 18Bet | 0.95 | -0.25 | 0.8 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.77 | 3.55 | 2.09 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.88 | 3.5 | 2.06 |
| Ladbrokes | 3 | 3.4 | 2.05 |
| Bet365 | 3 | 3.4 | 2.05 |
| Easybet | 2.9 | 3.5 | 2.04 |
| Vcbet | 3 | 3.4 | 2.05 |
| Mansion88 | 3.2 | 3.6 | 1.91 |
| 12bet | 3.2 | 3.6 | 1.91 |
| 18Bet | 3.15 | 3.5 | 2.05 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.97 | 2.75 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.7 | 2.5 | 1.11 |
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Easybet | 0.64 | 2.5 | 1.22 |
| Vcbet | 0.85 | 2.75 | 0.95 |
| Mansion88 | 0.61 | 2.5 | 1.26 |
| 12bet | 0.61 | 2.5 | 1.26 |
| 18Bet | 0.78 | 2.75 | 0.97 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) vs ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
1-8-8
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)
9-6-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
21 : 35
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)
26 : 14
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
5.9%
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)
52.9%
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
| รวม | 17 | 1 | 8 | 8 | 21 | 35 | 11 | 17 | 5.9% |
| 8 | 0 | 6 | 2 | 13 | 15 | 6 | 17 | 0.0% | |
| 9 | 1 | 2 | 6 | 8 | 20 | 5 | 16 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 15 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 8 | 6 | 11 | 14 | 17 | 16 | 17.6% |
| 8 | 2 | 4 | 2 | 8 | 7 | 10 | 15 | 25.0% | |
| 9 | 1 | 4 | 4 | 3 | 7 | 7 | 13 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)
| รวม | 17 | 9 | 6 | 2 | 26 | 14 | 33 | 3 | 52.9% |
| 8 | 6 | 1 | 1 | 14 | 5 | 19 | 4 | 75.0% | |
| 9 | 3 | 5 | 1 | 12 | 9 | 14 | 4 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 5 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 6 | 10 | 1 | 11 | 6 | 28 | 4 | 35.3% |
| 8 | 3 | 5 | 0 | 5 | 2 | 14 | 7 | 37.5% | |
| 9 | 3 | 5 | 1 | 6 | 4 | 14 | 1 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 5 | 1 | 0 | 2 | 5 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
25 - 62
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
LWLLLL
ยิงได้0.67
เสีย2.17
เตะมุม3.33
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%35.83
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)
DWLLDW
ยิงได้1.33
เสีย1.17
เตะมุม4.33
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%8.33