ราคาบอล คู่ เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) vs คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
เม็กซิโก (เยาวชน ยู20)
14 ม.ค. 2566 22:59 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.84 | 0.25 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.82 | 0.25 | 0.95 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.79 | 0.25 | 0.98 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.08 | 3.15 | 2.93 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.05 | 3.4 | 3 |
| Easybet | 2.03 | 3.4 | 3 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.05 | 3.45 | 3.3 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.84 | 2.5 | 0.98 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 2.5 | 0.98 |
| Easybet | 0.82 | 2.5 | 0.95 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.82 | 2.5 | 0.95 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) vs คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
7-3-7
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
1-8-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
21 : 26
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
21 : 35
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
41.2%
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
5.9%
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
| รวม | 17 | 7 | 3 | 7 | 21 | 26 | 24 | 9 | 41.2% |
| 9 | 6 | 1 | 2 | 13 | 8 | 19 | 6 | 66.7% | |
| 8 | 1 | 2 | 5 | 8 | 18 | 5 | 15 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 9 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 5 | 6 | 6 | 8 | 10 | 21 | 8 | 29.4% |
| 9 | 3 | 4 | 2 | 5 | 4 | 13 | 10 | 33.3% | |
| 8 | 2 | 2 | 4 | 3 | 6 | 8 | 9 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% |
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
| รวม | 17 | 1 | 8 | 8 | 21 | 35 | 11 | 17 | 5.9% |
| 8 | 0 | 6 | 2 | 13 | 15 | 6 | 17 | 0.0% | |
| 9 | 1 | 2 | 6 | 8 | 20 | 5 | 16 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 15 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 8 | 6 | 11 | 14 | 17 | 16 | 17.6% |
| 8 | 2 | 4 | 2 | 8 | 7 | 10 | 15 | 25.0% | |
| 9 | 1 | 4 | 4 | 3 | 7 | 7 | 13 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
65 - 28
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
LWWLWL
ยิงได้1.33
เสีย1.33
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%30.83
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
WLLLLD
ยิงได้0.67
เสีย2.00
เตะมุม2.83
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%33.50