ราคาบอล คู่ ครูซ อซูล(ยู20) vs มอนเทอร์เรย์ (ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | 0.25 | 0.93 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.87 | 0.25 | 0.9 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.1 | 3.25 | 3 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.15 | 3.35 | 3.15 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 2.5 | 0.88 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.83 | 2.5 | 0.93 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ครูซ อซูล(ยู20) vs มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ครูซ อซูล(ยู20)
5-3-9
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
5-3-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ครูซ อซูล(ยู20)
17 : 21
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
25 : 30
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ครูซ อซูล(ยู20)
29.4%
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
29.4%
ครูซ อซูล(ยู20)
| รวม | 17 | 5 | 3 | 9 | 17 | 21 | 18 | 13 | 29.4% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 9 | 8 | 12 | 14 | 33.3% | |
| 8 | 2 | 0 | 6 | 8 | 13 | 6 | 11 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 10 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 6 | 6 | 5 | 10 | 10 | 24 | 7 | 35.3% |
| 9 | 4 | 4 | 1 | 6 | 3 | 16 | 5 | 44.4% | |
| 8 | 2 | 2 | 4 | 4 | 7 | 8 | 8 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 50.0% |
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
| รวม | 17 | 5 | 3 | 9 | 25 | 30 | 18 | 14 | 29.4% |
| 8 | 4 | 1 | 3 | 17 | 14 | 13 | 11 | 50.0% | |
| 9 | 1 | 2 | 6 | 8 | 16 | 5 | 14 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 11 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 5 | 4 | 8 | 12 | 18 | 19 | 13 | 29.4% |
| 8 | 3 | 2 | 3 | 8 | 8 | 11 | 13 | 37.5% | |
| 9 | 2 | 2 | 5 | 4 | 10 | 8 | 10 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 6 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ครูซ อซูล(ยู20)
35 - 54
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
ครูซ อซูล(ยู20)
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ครูซ อซูล(ยู20)
LDLDLL
ยิงได้0.83
เสีย1.83
เตะมุม3.67
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%17.17
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
LWLDLW
ยิงได้1.67
เสีย1.83
เตะมุม3.50
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%22.33