ราคาบอล คู่ ซานโตส ลากูน่า(ยู20) vs ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
เม็กซิโก (เยาวชน ยู20)
9 ม.ค. 2566 00:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.79 | 0 | 1.05 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.78 | 0 | 1.03 |
| Easybet | 1.06 | 0.25 | 0.74 |
| Vcbet | 0.78 | 0 | 1.02 |
| Mansion88 | 0.78 | 0 | 1.06 |
| 12bet | 0.78 | 0 | 1.06 |
| 18Bet | 0.75 | 0 | 1 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.38 | 3 | 2.73 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.25 | 3.6 | 2.55 |
| Easybet | 2.23 | 3.6 | 2.5 |
| Vcbet | 2.38 | 3.13 | 2.7 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.3 | 3.2 | 2.68 |
| 18Bet | 2.25 | 3.6 | 2.55 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.89 | 2.5 | 0.93 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | 2.5 | 0.93 |
| Easybet | 0.87 | 2.5 | 0.9 |
| Vcbet | 0.85 | 2.5 | 0.93 |
| Mansion88 | 0.88 | 2.5 | 0.94 |
| 12bet | 0.88 | 2.5 | 0.94 |
| 18Bet | 0.85 | 2.5 | 0.9 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซานโตส ลากูน่า(ยู20) vs ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
7-5-5
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)
9-6-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
32 : 27
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)
26 : 14
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
41.2%
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)
52.9%
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
| รวม | 17 | 7 | 5 | 5 | 32 | 27 | 26 | 8 | 41.2% |
| 9 | 6 | 1 | 2 | 23 | 13 | 19 | 3 | 66.7% | |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 9 | 14 | 7 | 9 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 10 | 4 | 12 | 15 | 19 | 12 | 17.6% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 9 | 9 | 12 | 11 | 33.3% | |
| 8 | 0 | 7 | 1 | 3 | 6 | 7 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)
| รวม | 17 | 9 | 6 | 2 | 26 | 14 | 33 | 3 | 52.9% |
| 8 | 6 | 1 | 1 | 14 | 5 | 19 | 4 | 75.0% | |
| 9 | 3 | 5 | 1 | 12 | 9 | 14 | 4 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 5 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 6 | 10 | 1 | 11 | 6 | 28 | 4 | 35.3% |
| 8 | 3 | 5 | 0 | 5 | 2 | 14 | 7 | 37.5% | |
| 9 | 3 | 5 | 1 | 6 | 4 | 14 | 1 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 5 | 1 | 0 | 2 | 5 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
42 - 52
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
LDLLWL
ยิงได้0.83
เสีย1.00
เตะมุม5.17
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%42.17
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)
LLDWLW
ยิงได้1.67
เสีย1.33
เตะมุม2.67
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%9.50