ราคาบอล คู่ มอนเทอร์เรย์ (ยู20) vs ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
เม็กซิโก (เยาวชน ยู20)
7 ม.ค. 2566 22:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0.25 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.97 | 0.25 | 0.78 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.25 | 3.25 | 2.88 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.25 | 3.25 | 2.85 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 2.75 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.77 | 2.5 | 0.92 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มอนเทอร์เรย์ (ยู20) vs ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
5-3-9
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)
4-8-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
25 : 30
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)
23 : 21
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
29.4%
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)
23.5%
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
| รวม | 17 | 5 | 3 | 9 | 25 | 30 | 18 | 14 | 29.4% |
| 8 | 4 | 1 | 3 | 17 | 14 | 13 | 11 | 50.0% | |
| 9 | 1 | 2 | 6 | 8 | 16 | 5 | 14 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 11 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 5 | 4 | 8 | 12 | 18 | 19 | 13 | 29.4% |
| 8 | 3 | 2 | 3 | 8 | 8 | 11 | 13 | 37.5% | |
| 9 | 2 | 2 | 5 | 4 | 10 | 8 | 10 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 6 | 10 | 50.0% |
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)
| รวม | 17 | 4 | 8 | 5 | 23 | 21 | 20 | 10 | 23.5% |
| 9 | 4 | 3 | 2 | 15 | 10 | 15 | 9 | 44.4% | |
| 8 | 0 | 5 | 3 | 8 | 11 | 5 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 9 | 5 | 10 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 9 | 5 | 10 | 9 | 18 | 14 | 17.6% |
| 9 | 2 | 5 | 2 | 7 | 4 | 11 | 12 | 22.2% | |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 3 | 5 | 7 | 11 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 4 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
58 - 61
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
WLDLWW
ยิงได้2.17
เสีย1.83
เตะมุม3.00
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%22.33
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)
DWDWDD
ยิงได้1.50
เสีย0.83
เตะมุม1.83
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%17.33