ราคาบอล คู่ เนกาซ่า (ยู20) vs ซานหลุยส์(ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.76 | 0 | 1.08 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.68 | 0 | 1.02 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.05 | 0.25 | 0.75 |
| Easybet | 0.65 | 0 | 1.2 |
| Vcbet | 1.02 | 0.25 | 0.78 |
| Mansion88 | 0.77 | 0 | 1.07 |
| 12bet | 0.77 | 0 | 1.07 |
| 18Bet | 0.91 | 0.25 | 0.84 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.2 | 3.5 | 2.62 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.09 | 3.55 | 2.58 |
| Ladbrokes | 2.2 | 3.4 | 2.7 |
| Bet365 | 2.38 | 3.2 | 2.88 |
| Easybet | 2.07 | 3.6 | 2.8 |
| Vcbet | 2.25 | 3.4 | 2.7 |
| Mansion88 | 2.22 | 3.5 | 2.61 |
| 12bet | 2.22 | 3.45 | 2.62 |
| 18Bet | 2.2 | 3.1 | 3.15 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.96 | 3 | 0.86 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 3 | 0.9 |
| Ladbrokes | 0.53 | 2.5 | 1.37 |
| Bet365 | 0.83 | 2.75 | 0.98 |
| Easybet | 0.89 | 3 | 0.88 |
| Vcbet | 0.93 | 3 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.82 | 3 | 1 |
| 12bet | 0.88 | 3 | 0.94 |
| 18Bet | 1.2 | 3.25 | 0.6 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เนกาซ่า (ยู20) vs ซานหลุยส์(ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เนกาซ่า (ยู20)
5-4-8
ซานหลุยส์(ยู20)
5-2-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เนกาซ่า (ยู20)
28 : 29
ซานหลุยส์(ยู20)
25 : 45
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เนกาซ่า (ยู20)
29.4%
ซานหลุยส์(ยู20)
29.4%
เนกาซ่า (ยู20)
| รวม | 17 | 5 | 4 | 8 | 28 | 29 | 19 | 12 | 29.4% |
| 8 | 3 | 2 | 3 | 15 | 10 | 11 | 15 | 37.5% | |
| 9 | 2 | 2 | 5 | 13 | 19 | 8 | 8 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 11 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 4 | 7 | 6 | 11 | 12 | 19 | 11 | 23.5% |
| 8 | 2 | 4 | 2 | 4 | 3 | 10 | 16 | 25.0% | |
| 9 | 2 | 3 | 4 | 7 | 9 | 9 | 6 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 4 | 6 | 16.7% |
ซานหลุยส์(ยู20)
| รวม | 17 | 5 | 2 | 10 | 25 | 45 | 17 | 15 | 29.4% |
| 9 | 3 | 2 | 4 | 16 | 17 | 11 | 16 | 33.3% | |
| 8 | 2 | 0 | 6 | 9 | 28 | 6 | 12 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 18 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 6 | 3 | 8 | 14 | 18 | 21 | 9 | 35.3% |
| 9 | 4 | 3 | 2 | 10 | 5 | 15 | 6 | 44.4% | |
| 8 | 2 | 0 | 6 | 4 | 13 | 6 | 18 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 8 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เนกาซ่า (ยู20)
58 - 41
ซานหลุยส์(ยู20)
เนกาซ่า (ยู20)
ซานหลุยส์(ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เนกาซ่า (ยู20)
LWLWLL
ยิงได้1.33
เสีย1.83
เตะมุม3.33
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%8.67
ซานหลุยส์(ยู20)
DLLLLW
ยิงได้1.00
เสีย3.00
เตะมุม1.50
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%7.67