ราคาบอล คู่ เอสตาเซา เอฟซี ยู 20 vs เวอร์เดส มาเรส ยู 20 ไฮไลท์ สถิติทีม
โกปาโดบราซิล ยู 20
9 มิ.ย. 2562 23:15 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | -0.75 | 0.9 |
| Easybet | 0.88 | -0.75 | 0.89 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.9 | -0.75 | 0.9 |
| 12bet | 0.9 | -0.75 | 0.9 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 4.2 | 3.6 | 1.67 |
| Bet365 | 4.33 | 3.75 | 1.61 |
| Easybet | 4.3 | 3.8 | 1.55 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 4.1 | 3.65 | 1.58 |
| 12bet | 4.1 | 3.65 | 1.58 |
| 18Bet | 4.3 | 3.8 | 1.61 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.61 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Easybet | 0.65 | 2.5 | 1.2 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.03 | 3 | 0.77 |
| 12bet | 1.03 | 3 | 0.77 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอสตาเซา เอฟซี ยู 20 vs เวอร์เดส มาเรส ยู 20
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอสตาเซา เอฟซี ยู 20
0-0-0
เวอร์เดส มาเรส ยู 20
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอสตาเซา เอฟซี ยู 20
0 : 0
เวอร์เดส มาเรส ยู 20
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอสตาเซา เอฟซี ยู 20
0.0%
เวอร์เดส มาเรส ยู 20
0.0%
เอสตาเซา เอฟซี ยู 20
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
เวอร์เดส มาเรส ยู 20
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอสตาเซา เอฟซี ยู 20
8 - 68
เวอร์เดส มาเรส ยู 20
เอสตาเซา เอฟซี ยู 20
เวอร์เดส มาเรส ยู 20
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอสตาเซา เอฟซี ยู 20
LLL
ยิงได้0.33
เสีย3.33
เตะมุม2.00
ใบเหลือง3.33
ครองบอล%0.00
เวอร์เดส มาเรส ยู 20
W
ยิงได้1.00
เสีย0.00
เตะมุม5.00
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%0.00