ราคาบอล คู่ ปารีสเอฟซี 2 vs แวร์กซายส์ 78 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0.25 | 0.9 |
| Easybet | 0.9 | 0.25 | 0.87 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.88 | 0.25 | 0.88 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.1 | 3.3 | 3 |
| Easybet | 2.1 | 3.3 | 2.8 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.1 | 3.3 | 3 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.02 | 2.5 | 0.77 |
| Easybet | 1.01 | 2.5 | 0.78 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.01 | 2.5 | 0.76 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ปารีสเอฟซี 2 vs แวร์กซายส์ 78
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ปารีสเอฟซี 2
0-0-0
แวร์กซายส์ 78
10-8-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ปารีสเอฟซี 2
0 : 0
แวร์กซายส์ 78
28 : 12
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ปารีสเอฟซี 2
0.0%
แวร์กซายส์ 78
52.6%
ปารีสเอฟซี 2
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
แวร์กซายส์ 78
| รวม | 19 | 10 | 8 | 1 | 28 | 12 | 38 | 1 | 52.6% |
| 9 | 3 | 6 | 0 | 10 | 6 | 15 | 7 | 33.3% | |
| 10 | 7 | 2 | 1 | 18 | 6 | 23 | 1 | 70.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 11 | 5 | 12 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 7 | 10 | 2 | 15 | 7 | 31 | 2 | 36.8% |
| 9 | 2 | 7 | 0 | 5 | 2 | 13 | 7 | 22.2% | |
| 10 | 5 | 3 | 2 | 10 | 5 | 18 | 1 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 5 | 4 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ปารีสเอฟซี 2
14 - 56
แวร์กซายส์ 78
ปารีสเอฟซี 2
แวร์กซายส์ 78
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ปารีสเอฟซี 2
LLDLDL
ยิงได้0.83
เสีย1.83
เตะมุม3.50
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%0.00
แวร์กซายส์ 78
LWWDLW
ยิงได้1.67
เสีย1.83
เตะมุม1.50
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%7.00