ราคาบอล คู่ สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 vs SC Schiltigheim ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.95 | 0.25 | 0.89 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0.25 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.94 | 0.25 | 0.85 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.94 | 0.25 | 0.81 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.28 | 3.1 | 2.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.25 | 2.9 | 3 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.2 | 2.88 | 3.13 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.3 | 3 | 3.25 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.98 | 2.25 | 0.84 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 2.25 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.02 | 2.25 | 0.78 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.99 | 2.25 | 0.75 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 vs SC Schiltigheim
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สต๊าด เดอ แร็งส์ 2
9-6-11
SC Schiltigheim
4-12-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สต๊าด เดอ แร็งส์ 2
34 : 35
SC Schiltigheim
19 : 26
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สต๊าด เดอ แร็งส์ 2
34.6%
SC Schiltigheim
15.4%
สต๊าด เดอ แร็งส์ 2
| รวม | 26 | 9 | 6 | 11 | 34 | 35 | 33 | 8 | 34.6% |
| 13 | 5 | 4 | 4 | 18 | 14 | 19 | 8 | 38.5% | |
| 13 | 4 | 2 | 7 | 16 | 21 | 14 | 11 | 30.8% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 2 | 8 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 8 | 9 | 9 | 17 | 14 | 33 | 7 | 30.8% |
| 13 | 4 | 5 | 4 | 7 | 5 | 17 | 9 | 30.8% | |
| 13 | 4 | 4 | 5 | 10 | 9 | 16 | 6 | 30.8% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 16.7% |
SC Schiltigheim
| รวม | 26 | 4 | 12 | 10 | 19 | 26 | 24 | 13 | 15.4% |
| 13 | 3 | 6 | 4 | 11 | 11 | 15 | 11 | 23.1% | |
| 13 | 1 | 6 | 6 | 8 | 15 | 9 | 15 | 7.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 4 | 4 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 3 | 20 | 3 | 7 | 7 | 29 | 11 | 11.5% |
| 13 | 1 | 10 | 2 | 3 | 4 | 13 | 14 | 7.7% | |
| 13 | 2 | 10 | 1 | 4 | 3 | 16 | 7 | 15.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 5 | 1 | 0 | 1 | 5 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สต๊าด เดอ แร็งส์ 2
51 - 54
SC Schiltigheim
สต๊าด เดอ แร็งส์ 2
SC Schiltigheim
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สต๊าด เดอ แร็งส์ 2
DLLLDL
ยิงได้0.33
เสีย1.33
เตะมุม3.67
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%49.67
SC Schiltigheim
DDDLLD
ยิงได้0.33
เสีย0.67
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%27.50