ราคาบอล คู่ ครูซอซูล 2 vs ไพโอนีรอส เด แคนคูน ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.95 | 0.5 | 0.87 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.92 | 0.5 | 0.87 |
| Easybet | 0.93 | 0.5 | 0.84 |
| Vcbet | 0.9 | 0.5 | 0.87 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.95 | 0.5 | 0.85 |
| 18Bet | 0.93 | 0.5 | 0.87 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.95 | 3.25 | 3.3 |
| Ladbrokes | 1.91 | 3.2 | 3.6 |
| Bet365 | 1.9 | 3.4 | 3.6 |
| Easybet | 1.95 | 3.3 | 3.1 |
| Vcbet | 1.85 | 3.25 | 3.7 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.95 | 3.25 | 3.35 |
| 18Bet | 1.95 | 3.3 | 3.5 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.04 | 2.5 | 0.76 |
| Ladbrokes | 0.95 | 2.5 | 0.75 |
| Bet365 | 0.77 | 2.25 | 1.02 |
| Easybet | 0.98 | 2.5 | 0.8 |
| Vcbet | 1 | 2.5 | 0.77 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.05 | 2.5 | 0.75 |
| 18Bet | 0.74 | 2.25 | 1.06 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ครูซอซูล 2 vs ไพโอนีรอส เด แคนคูน
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ครูซอซูล 2
0-0-0
ไพโอนีรอส เด แคนคูน
3-3-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ครูซอซูล 2
0 : 0
ไพโอนีรอส เด แคนคูน
6 : 10
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ครูซอซูล 2
0.0%
ไพโอนีรอส เด แคนคูน
27.3%
ครูซอซูล 2
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
ไพโอนีรอส เด แคนคูน
| รวม | 11 | 3 | 3 | 5 | 6 | 10 | 12 | 13 | 27.3% |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 3 | 7 | 12 | 40.0% | |
| 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 7 | 5 | 10 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 2 | 5 | 4 | 3 | 6 | 11 | 16 | 18.2% |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 8 | 12 | 40.0% | |
| 6 | 0 | 3 | 3 | 0 | 4 | 3 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ครูซอซูล 2
36 - 48
ไพโอนีรอส เด แคนคูน
ครูซอซูล 2
ไพโอนีรอส เด แคนคูน
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ครูซอซูล 2
LDLWLD
ยิงได้0.83
เสีย1.50
เตะมุม4.00
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%43.67
ไพโอนีรอส เด แคนคูน
LDLDDL
ยิงได้0.67
เสีย1.50
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%50.33