ราคาบอล คู่ เอฟเค ซบูซานี 1953 vs เอฟซี ปิเซ็ค ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.87 | 1 | 0.92 |
| Easybet | 0.89 | 1 | 0.88 |
| Vcbet | 0.8 | 0.75 | 0.98 |
| Mansion88 | 0.84 | 0.75 | 0.96 |
| 12bet | 0.84 | 0.75 | 0.96 |
| 18Bet | 0.76 | 0.75 | 1 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.61 | 3.8 | 4.25 |
| Bet365 | 1.55 | 4.33 | 4.2 |
| Easybet | 1.53 | 4.3 | 4.2 |
| Vcbet | 1.62 | 3.9 | 4.4 |
| Mansion88 | 1.57 | 4.2 | 4.05 |
| 12bet | 1.57 | 4.3 | 3.95 |
| 18Bet | 1.61 | 4.3 | 3.9 |
| Interwetten | 1.6 | 4.2 | 4.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.6 |
| Bet365 | 0.85 | 3.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.81 | 3.25 | 0.96 |
| Vcbet | 0.85 | 3 | 0.93 |
| Mansion88 | 0.92 | 3.25 | 0.88 |
| 12bet | 0.81 | 3.25 | 0.99 |
| 18Bet | 0.87 | 3.25 | 0.9 |
| Interwetten | 0.95 | 3.5 | 0.7 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฟเค ซบูซานี 1953 vs เอฟซี ปิเซ็ค
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฟเค ซบูซานี 1953
5-5-6
เอฟซี ปิเซ็ค
6-1-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฟเค ซบูซานี 1953
31 : 27
เอฟซี ปิเซ็ค
23 : 38
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฟเค ซบูซานี 1953
31.3%
เอฟซี ปิเซ็ค
37.5%
เอฟเค ซบูซานี 1953
| รวม | 16 | 5 | 5 | 6 | 31 | 27 | 20 | 7 | 31.3% |
| 8 | 4 | 2 | 2 | 20 | 12 | 14 | 8 | 50.0% | |
| 8 | 1 | 3 | 4 | 11 | 15 | 6 | 9 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 16 | 7 | 2 | 7 | 13 | 13 | 23 | 9 | 43.8% |
| 8 | 4 | 2 | 2 | 8 | 4 | 14 | 7 | 50.0% | |
| 8 | 3 | 0 | 5 | 5 | 9 | 9 | 10 | 37.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 5 | 4 | 9 | 50.0% |
เอฟซี ปิเซ็ค
| รวม | 16 | 6 | 1 | 9 | 23 | 38 | 19 | 10 | 37.5% |
| 8 | 4 | 1 | 3 | 10 | 12 | 13 | 13 | 50.0% | |
| 8 | 2 | 0 | 6 | 13 | 26 | 6 | 11 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 11 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 16 | 4 | 3 | 9 | 7 | 20 | 15 | 15 | 25.0% |
| 8 | 1 | 3 | 4 | 1 | 7 | 6 | 15 | 12.5% | |
| 8 | 3 | 0 | 5 | 6 | 13 | 9 | 11 | 37.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 4 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฟเค ซบูซานี 1953
49 - 49
เอฟซี ปิเซ็ค
เอฟเค ซบูซานี 1953
เอฟซี ปิเซ็ค
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฟเค ซบูซานี 1953
LLWLDL
ยิงได้1.67
เสีย2.50
เตะมุม5.50
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%18.83
เอฟซี ปิเซ็ค
LLWLLW
ยิงได้1.33
เสีย2.17
เตะมุม1.67
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%10.17