ราคาบอล คู่ เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21) vs วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
19 พ.ค. 2562 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.89 | 0.75 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | 1 | 0.8 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 1 | 0.85 |
| Easybet | 0.64 | 0.5 | 1.27 |
| Vcbet | 0.82 | 0.75 | 0.93 |
| Mansion88 | 0.62 | 0.5 | 1.22 |
| 12bet | 0.67 | 0.5 | 1.14 |
| 18Bet | 0.98 | 1 | 0.79 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.59 | 4.55 | 3.7 |
| Ladbrokes | 1.62 | 4.2 | 3.9 |
| Bet365 | 1.65 | 5 | 3.25 |
| Easybet | 1.65 | 5 | 3 |
| Vcbet | 1.67 | 4.5 | 3.9 |
| Mansion88 | 1.62 | 4.05 | 3.9 |
| 12bet | 1.67 | 3.95 | 3.7 |
| 18Bet | 1.64 | 4.6 | 3.7 |
| Interwetten | 1.65 | 4.45 | 3.7 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | 4 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.89 | 4 | 0.87 |
| Ladbrokes | 0.22 | 2.5 | 2.9 |
| Bet365 | 0.95 | 4 | 0.85 |
| Easybet | 0.78 | 3.75 | 1.08 |
| Vcbet | 0.89 | 4 | 0.87 |
| Mansion88 | 0.72 | 3.75 | 1.09 |
| 12bet | 0.72 | 3.75 | 1.08 |
| 18Bet | 0.9 | 4 | 0.86 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21) vs วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
10-5-7
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
11-2-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
40 : 37
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
45 : 45
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
45.5%
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
50.0%
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
| รวม | 22 | 10 | 5 | 7 | 40 | 37 | 35 | 4 | 45.5% |
| 11 | 5 | 1 | 5 | 21 | 25 | 16 | 7 | 45.5% | |
| 11 | 5 | 4 | 2 | 19 | 12 | 19 | 5 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 15 | 10 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 8 | 8 | 6 | 14 | 15 | 32 | 6 | 36.4% |
| 11 | 4 | 3 | 4 | 7 | 10 | 15 | 7 | 36.4% | |
| 11 | 4 | 5 | 2 | 7 | 5 | 17 | 4 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 3 | 11 | 50.0% |
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
| รวม | 22 | 11 | 2 | 9 | 45 | 45 | 35 | 5 | 50.0% |
| 11 | 5 | 2 | 4 | 21 | 22 | 17 | 5 | 45.5% | |
| 11 | 6 | 0 | 5 | 24 | 23 | 18 | 6 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 9 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 3 | 8 | 11 | 18 | 28 | 17 | 10 | 13.6% |
| 11 | 1 | 5 | 5 | 8 | 14 | 8 | 11 | 9.1% | |
| 11 | 2 | 3 | 6 | 10 | 14 | 9 | 10 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
53 - 60
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
LWWLWL
ยิงได้1.33
เสีย1.50
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%29.83
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
WWDLLW
ยิงได้2.33
เสีย2.17
เตะมุม3.83
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%35.17