ราคาบอล คู่ เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21) vs มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
1 เม.ย. 2562 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.7 | -0.25 | 1.16 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.7 | -0.25 | 1.13 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0 | 0.95 |
| Easybet | 1.15 | -0.5 | 0.75 |
| Vcbet | 0.96 | 0 | 0.81 |
| Mansion88 | 0.59 | -0.5 | 1.33 |
| 12bet | 0.59 | -0.5 | 1.33 |
| 18Bet | 0.83 | 0 | 0.93 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.32 | 4 | 2.28 |
| Ladbrokes | 2.3 | 3.6 | 2.45 |
| Bet365 | 2.15 | 4.75 | 2.3 |
| Easybet | 3.4 | 5.3 | 1.52 |
| Vcbet | 2.55 | 4 | 2.3 |
| Mansion88 | 2.41 | 3.65 | 2.33 |
| 12bet | 2.41 | 3.65 | 2.33 |
| 18Bet | 2.3 | 4 | 2.4 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | 3.5 | 0.94 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.81 | 3.5 | 0.99 |
| Ladbrokes | 0.3 | 2.5 | 2.2 |
| Bet365 | 0.8 | 3.5 | 1 |
| Easybet | 0.85 | 3.5 | 1 |
| Vcbet | 0.95 | 3.75 | 0.8 |
| Mansion88 | 0.81 | 3.5 | 1.01 |
| 12bet | 0.81 | 3.5 | 1.01 |
| 18Bet | 0.78 | 3.5 | 1 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21) vs มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
10-5-7
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
12-4-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
40 : 37
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
46 : 35
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
45.5%
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
54.5%
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
| รวม | 22 | 10 | 5 | 7 | 40 | 37 | 35 | 4 | 45.5% |
| 11 | 5 | 1 | 5 | 21 | 25 | 16 | 7 | 45.5% | |
| 11 | 5 | 4 | 2 | 19 | 12 | 19 | 5 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 15 | 10 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 8 | 8 | 6 | 14 | 15 | 32 | 6 | 36.4% |
| 11 | 4 | 3 | 4 | 7 | 10 | 15 | 7 | 36.4% | |
| 11 | 4 | 5 | 2 | 7 | 5 | 17 | 4 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 3 | 11 | 50.0% |
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
| รวม | 22 | 12 | 4 | 6 | 46 | 35 | 40 | 2 | 54.5% |
| 11 | 5 | 1 | 5 | 17 | 18 | 16 | 6 | 45.5% | |
| 11 | 7 | 3 | 1 | 29 | 17 | 24 | 1 | 63.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 15 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 10 | 11 | 1 | 23 | 8 | 41 | 2 | 45.5% |
| 11 | 3 | 7 | 1 | 7 | 3 | 16 | 6 | 27.3% | |
| 11 | 7 | 4 | 0 | 16 | 5 | 25 | 1 | 63.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 7 | 3 | 10 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
55 - 58
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
LWWWLL
ยิงได้1.83
เสีย1.83
เตะมุม5.67
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%31.50
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
WLLDWD
ยิงได้1.83
เสีย1.83
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%42.17