ราคาบอล คู่ แก็งก็อง(ยู 19) vs ลอริยองต์(U19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.99 | 1.25 | 0.77 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 1 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.47 | 4.65 | 4.45 |
| Ladbrokes | 1.5 | 4.5 | 4.33 |
| Bet365 | 1.5 | 4.75 | 4.2 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.44 | 3.9 | 4 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.5 | 4.8 | 4.4 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.86 | 3.75 | 0.9 |
| Ladbrokes | 0.3 | 2.5 | 2.2 |
| Bet365 | 0.88 | 3.75 | 0.93 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.71 | 3.75 | 0.63 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.75 | 3.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แก็งก็อง(ยู 19) vs ลอริยองต์(U19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แก็งก็อง(ยู 19)
3-2-0
ลอริยองต์(U19)
3-0-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แก็งก็อง(ยู 19)
16 : 3
ลอริยองต์(U19)
17 : 15
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แก็งก็อง(ยู 19)
60.0%
ลอริยองต์(U19)
60.0%
แก็งก็อง(ยู 19)
| รวม | 5 | 3 | 2 | 0 | 16 | 3 | 11 | 4 | 60.0% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 5 | 2 | 5 | 5 | 33.3% | |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 11 | 1 | 6 | 5 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 2 | 0 | 16 | 3 | 11 | 60.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 2 | 7 | 7 | 40.0% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 6 | 33.3% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 1 | 3 | 7 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 2 | 7 | 40.0% |
ลอริยองต์(U19)
| รวม | 5 | 3 | 0 | 2 | 17 | 15 | 9 | 6 | 60.0% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 10 | 13 | 6 | 4 | 66.7% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 7 | 2 | 3 | 8 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 0 | 2 | 17 | 15 | 9 | 60.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 5 | 10 | 2 | 60.0% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 5 | 6 | 3 | 66.7% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 0 | 4 | 4 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 5 | 10 | 60.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แก็งก็อง(ยู 19)
80 - 50
ลอริยองต์(U19)
แก็งก็อง(ยู 19)
ลอริยองต์(U19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แก็งก็อง(ยู 19)
WWWDDW
ยิงได้3.00
เสีย0.67
เตะมุม3.33
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%28.00
ลอริยองต์(U19)
LLWWWL
ยิงได้2.83
เสีย2.83
เตะมุม0.00
ใบเหลือง0.00
ครองบอล%0.00