ราคาบอล คู่ ลาวาล(ยู 19) vs ลอริยองต์(U19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.37 | 4.2 | 2.2 |
| Bet365 | 2.3 | 4.1 | 2.3 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.25 | 3.3 | 2.2 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.35 | 4.2 | 2.3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.36 | 2.5 | 1.9 |
| Bet365 | 0.97 | 3.5 | 0.82 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.73 | 3.5 | 0.61 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.9 | 3.5 | 0.75 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ลาวาล(ยู 19) vs ลอริยองต์(U19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ลาวาล(ยู 19)
9-3-8
ลอริยองต์(U19)
11-5-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ลาวาล(ยู 19)
36 : 35
ลอริยองต์(U19)
56 : 35
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ลาวาล(ยู 19)
45.0%
ลอริยองต์(U19)
57.9%
ลาวาล(ยู 19)
| รวม | 20 | 9 | 3 | 8 | 36 | 35 | 30 | 7 | 45.0% |
| 10 | 6 | 0 | 4 | 18 | 16 | 18 | 7 | 60.0% | |
| 10 | 3 | 3 | 4 | 18 | 19 | 12 | 6 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 10 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 7 | 7 | 6 | 20 | 16 | 28 | 7 | 35.0% |
| 10 | 5 | 2 | 3 | 11 | 7 | 17 | 6 | 50.0% | |
| 10 | 2 | 5 | 3 | 9 | 9 | 11 | 6 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 6 | 3 | 0.0% |
ลอริยองต์(U19)
| รวม | 19 | 11 | 5 | 3 | 56 | 35 | 38 | 4 | 57.9% |
| 9 | 6 | 2 | 1 | 34 | 16 | 20 | 5 | 66.7% | |
| 10 | 5 | 3 | 2 | 22 | 19 | 18 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 22 | 10 | 12 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 7 | 7 | 5 | 18 | 11 | 28 | 6 | 36.8% |
| 9 | 2 | 5 | 2 | 7 | 5 | 11 | 11 | 22.2% | |
| 10 | 5 | 2 | 3 | 11 | 6 | 17 | 1 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 3 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ลาวาล(ยู 19)
32 - 66
ลอริยองต์(U19)
ลาวาล(ยู 19)
ลอริยองต์(U19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ลาวาล(ยู 19)
DWDLLL
ยิงได้1.00
เสีย1.67
เตะมุม4.00
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%35.00
ลอริยองต์(U19)
DDWWDW
ยิงได้3.67
เสีย1.00
เตะมุม0.00
ใบเหลือง0.00
ครองบอล%0.00