ราคาบอล คู่ เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19 vs อาวรองเช่(U19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ฝรั่งเศส ยู19 ลีกคัพ
9 ม.ค. 2565 20:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -1.5 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.95 | -1.25 | 0.83 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.92 | -1.5 | 0.82 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 23 | 9 | 1.09 |
| Bet365 | 6.5 | 4.75 | 1.33 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 6.5 | 4.75 | 1.36 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 7.25 | 5 | 1.35 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.18 | 2.5 | 3.4 |
| Bet365 | 0.8 | 3.25 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.8 | 3.25 | 0.95 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.77 | 3.25 | 0.96 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19 vs อาวรองเช่(U19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
1-0-13
อาวรองเช่(U19)
6-5-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
7 : 50
อาวรองเช่(U19)
27 : 24
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
7.1%
อาวรองเช่(U19)
37.5%
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
| รวม | 14 | 1 | 0 | 13 | 7 | 50 | 3 | 14 | 7.1% |
| 7 | 1 | 0 | 6 | 3 | 16 | 3 | 14 | 14.3% | |
| 7 | 0 | 0 | 7 | 4 | 34 | 0 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 4 | 23 | 3 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 14 | 0 | 7 | 7 | 1 | 17 | 7 | 14 | 0.0% |
| 7 | 0 | 5 | 2 | 0 | 2 | 5 | 13 | 0.0% | |
| 7 | 0 | 2 | 5 | 1 | 15 | 2 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 1 | 11 | 2 | 0.0% |
อาวรองเช่(U19)
| รวม | 16 | 6 | 5 | 5 | 27 | 24 | 23 | 6 | 37.5% |
| 8 | 3 | 3 | 2 | 17 | 12 | 12 | 11 | 37.5% | |
| 8 | 3 | 2 | 3 | 10 | 12 | 11 | 5 | 37.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 10 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 16 | 4 | 8 | 4 | 7 | 5 | 20 | 7 | 25.0% |
| 8 | 3 | 3 | 2 | 5 | 3 | 12 | 6 | 37.5% | |
| 8 | 1 | 5 | 2 | 2 | 2 | 8 | 6 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 2 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
14 - 65
อาวรองเช่(U19)
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
อาวรองเช่(U19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
LLLLWL
ยิงได้0.50
เสีย3.17
เตะมุม1.17
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%14.50
อาวรองเช่(U19)
WLDWDD
ยิงได้2.17
เสีย1.83
เตะมุม1.83
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%22.33