ราคาบอล คู่ โอแซร์ (ยู 19) vs Torcy U.S(U19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.78 | 1 | 1.03 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.76 | 1 | 1.01 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.45 | 4 | 5.5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.45 | 4 | 5.5 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 2.5 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.93 | 2.5 | 0.83 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โอแซร์ (ยู 19) vs Torcy U.S(U19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โอแซร์ (ยู 19)
11-1-4
Torcy U.S(U19)
3-3-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โอแซร์ (ยู 19)
27 : 16
Torcy U.S(U19)
6 : 21
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โอแซร์ (ยู 19)
68.8%
Torcy U.S(U19)
18.8%
โอแซร์ (ยู 19)
| รวม | 16 | 11 | 1 | 4 | 27 | 16 | 34 | 2 | 68.8% |
| 8 | 7 | 1 | 0 | 16 | 4 | 22 | 1 | 87.5% | |
| 8 | 4 | 0 | 4 | 11 | 12 | 12 | 6 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 8 | 8 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 16 | 11 | 3 | 2 | 16 | 6 | 36 | 1 | 68.8% |
| 8 | 7 | 1 | 0 | 9 | 1 | 22 | 1 | 87.5% | |
| 8 | 4 | 2 | 2 | 7 | 5 | 14 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 4 | 8 | 33.3% |
Torcy U.S(U19)
| รวม | 16 | 3 | 3 | 10 | 6 | 21 | 12 | 12 | 18.8% |
| 7 | 1 | 2 | 4 | 3 | 7 | 5 | 13 | 14.3% | |
| 9 | 2 | 1 | 6 | 3 | 14 | 7 | 10 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 5 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 16 | 2 | 9 | 5 | 5 | 8 | 15 | 11 | 12.5% |
| 7 | 1 | 5 | 1 | 3 | 2 | 8 | 10 | 14.3% | |
| 9 | 1 | 4 | 4 | 2 | 6 | 7 | 9 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 5 | 0 | 4 | 2 | 8 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โอแซร์ (ยู 19)
60 - 31
Torcy U.S(U19)
โอแซร์ (ยู 19)
Torcy U.S(U19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โอแซร์ (ยู 19)
WLWLLW
ยิงได้1.33
เสีย1.33
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%48.50
Torcy U.S(U19)
WLLWDL
ยิงได้0.83
เสีย1.33
เตะมุม1.83
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%7.00