ราคาบอล คู่ ปารีส เอฟซี(ยู 19) vs Torcy U.S(U19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 1 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.02 | 1 | 0.78 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.92 | 1 | 0.82 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.55 | 4.5 | 4.33 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.55 | 3.6 | 5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.55 | 4.5 | 4.3 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 2.5 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.9 | 2.5 | 0.89 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.93 | 2.5 | 0.83 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ปารีส เอฟซี(ยู 19) vs Torcy U.S(U19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
5-3-5
Torcy U.S(U19)
1-3-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
12 : 15
Torcy U.S(U19)
2 : 18
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
38.5%
Torcy U.S(U19)
7.7%
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
| รวม | 13 | 5 | 3 | 5 | 12 | 15 | 18 | 8 | 38.5% |
| 7 | 4 | 2 | 1 | 7 | 3 | 14 | 5 | 57.1% | |
| 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 12 | 4 | 10 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 6 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 13 | 2 | 8 | 3 | 5 | 5 | 14 | 8 | 15.4% |
| 7 | 2 | 4 | 1 | 4 | 2 | 10 | 6 | 28.6% | |
| 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 3 | 4 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 2 | 7 | 16.7% |
Torcy U.S(U19)
| รวม | 13 | 1 | 3 | 9 | 2 | 18 | 6 | 13 | 7.7% |
| 6 | 0 | 2 | 4 | 1 | 6 | 2 | 14 | 0.0% | |
| 7 | 1 | 1 | 5 | 1 | 12 | 4 | 13 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 6 | 3 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 13 | 1 | 7 | 5 | 2 | 7 | 10 | 13 | 7.7% |
| 6 | 0 | 5 | 1 | 1 | 2 | 5 | 12 | 0.0% | |
| 7 | 1 | 2 | 4 | 1 | 5 | 5 | 11 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 5 | 1 | 1 | 2 | 5 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
56 - 17
Torcy U.S(U19)
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
Torcy U.S(U19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
DDLWLW
ยิงได้1.00
เสีย1.00
เตะมุม4.17
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%24.67
Torcy U.S(U19)
DLDLLD
ยิงได้0.17
เสีย1.00
เตะมุม3.83
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%29.00