ราคาบอล คู่ เฟอี กราม่า ยู19 vs ซาบาเดลล์ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.9 | 0 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.88 | 0 | 0.92 |
| 12bet | 0.88 | 0 | 0.92 |
| 18Bet | 0.86 | 0 | 0.88 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.47 | 3 | 2.47 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.45 | 3.3 | 2.45 |
| Bet365 | 2.3 | 4 | 2.3 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 2.38 | 3.5 | 2.42 |
| 12bet | 2.38 | 3.5 | 2.42 |
| 18Bet | 2.35 | 3.5 | 2.4 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.06 | 3 | 0.74 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.61 | 2.5 | 1.15 |
| Bet365 | 0.9 | 3 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.99 | 3 | 0.81 |
| 12bet | 0.99 | 3 | 0.81 |
| 18Bet | 0.93 | 3 | 0.82 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เฟอี กราม่า ยู19 vs ซาบาเดลล์ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เฟอี กราม่า ยู19
0-0-0
ซาบาเดลล์ ยู19
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เฟอี กราม่า ยู19
0 : 0
ซาบาเดลล์ ยู19
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เฟอี กราม่า ยู19
0.0%
ซาบาเดลล์ ยู19
0.0%
เฟอี กราม่า ยู19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
ซาบาเดลล์ ยู19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เฟอี กราม่า ยู19
35 - 34
ซาบาเดลล์ ยู19
เฟอี กราม่า ยู19
ซาบาเดลล์ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เฟอี กราม่า ยู19
LWDLLD
ยิงได้1.17
เสีย1.67
เตะมุม3.67
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%32.50
ซาบาเดลล์ ยู19
WLLLWL
ยิงได้1.67
เสีย2.67
เตะมุม6.17
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%17.67