ราคาบอล คู่ โครโตเน่ ยู19 vs ปิซา(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.99 | -0.5 | 0.85 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.97 | -0.5 | 0.82 |
| Easybet | 0.97 | -0.5 | 0.82 |
| Vcbet | 1.04 | -0.5 | 0.79 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.97 | -0.5 | 0.87 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 3.7 | 3.45 | 1.85 |
| Ladbrokes | 3.75 | 3.4 | 1.8 |
| Bet365 | 3.75 | 3.4 | 1.8 |
| Easybet | 3.7 | 3.3 | 1.8 |
| Vcbet | 4.2 | 3.5 | 1.75 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 3.5 | 3.35 | 1.87 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 3.75 | 3.45 | 1.8 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.02 | 2.5 | 0.8 |
| Ladbrokes | 0.91 | 2.5 | 0.8 |
| Bet365 | 0.95 | 2.5 | 0.85 |
| Easybet | 1.02 | 2.5 | 0.8 |
| Vcbet | 0.99 | 2.5 | 0.83 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.94 | 2.5 | 0.88 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.85 | 2.5 | 0.8 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โครโตเน่ ยู19 vs ปิซา(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โครโตเน่ ยู19
0-6-11
ปิซา(ยู 19)
6-6-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โครโตเน่ ยู19
8 : 28
ปิซา(ยู 19)
29 : 20
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โครโตเน่ ยู19
0.0%
ปิซา(ยู 19)
35.3%
โครโตเน่ ยู19
| รวม | 17 | 0 | 6 | 11 | 8 | 28 | 6 | 16 | 0.0% |
| 8 | 0 | 3 | 5 | 3 | 13 | 3 | 16 | 0.0% | |
| 9 | 0 | 3 | 6 | 5 | 15 | 3 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 2 | 6 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 1 | 7 | 9 | 3 | 13 | 10 | 16 | 5.9% |
| 8 | 0 | 3 | 5 | 1 | 6 | 3 | 16 | 0.0% | |
| 9 | 1 | 4 | 4 | 2 | 7 | 7 | 12 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 4 | 3 | 0.0% |
ปิซา(ยู 19)
| รวม | 17 | 6 | 6 | 5 | 29 | 20 | 24 | 8 | 35.3% |
| 8 | 5 | 1 | 2 | 20 | 8 | 16 | 6 | 62.5% | |
| 9 | 1 | 5 | 3 | 9 | 12 | 8 | 11 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 4 | 9 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 4 | 6 | 7 | 14 | 14 | 18 | 9 | 23.5% |
| 8 | 3 | 3 | 2 | 11 | 6 | 12 | 9 | 37.5% | |
| 9 | 1 | 3 | 5 | 3 | 8 | 6 | 14 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 6 | 3 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โครโตเน่ ยู19
31 - 50
ปิซา(ยู 19)
โครโตเน่ ยู19
ปิซา(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โครโตเน่ ยู19
LLLDDL
ยิงได้0.33
เสีย1.00
เตะมุม5.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%49.17
ปิซา(ยู 19)
DDLLLL
ยิงได้0.67
เสีย1.50
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%45.67