ราคาบอล คู่ สปอล ยู19 vs ปาร์ม่า ยู20 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.82 | -1.5 | 0.98 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.75 | -1.5 | 1.01 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -1.25 | 0.85 |
| Easybet | 0.74 | -1.5 | 1.04 |
| Vcbet | 0.95 | -1.25 | 0.86 |
| Mansion88 | 0.76 | -1.5 | 1.08 |
| 12bet | 0.76 | -1.5 | 1.08 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 6.2 | 4.43 | 1.3 |
| Macauslot | |||
| Crown | 6.6 | 4.6 | 1.33 |
| Ladbrokes | 5.75 | 4.2 | 1.4 |
| Bet365 | 6 | 4.2 | 1.4 |
| Easybet | 6.6 | 4.6 | 1.33 |
| Vcbet | 7 | 4.4 | 1.33 |
| Mansion88 | 7.5 | 4.35 | 1.32 |
| 12bet | 7.5 | 4.35 | 1.32 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 6.5 | 4.6 | 1.37 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.05 | 3 | 0.75 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.97 | 3 | 0.79 |
| Ladbrokes | 0.65 | 2.5 | 1.1 |
| Bet365 | 0.82 | 2.75 | 0.97 |
| Easybet | 0.97 | 3 | 0.79 |
| Vcbet | 0.84 | 2.75 | 0.97 |
| Mansion88 | 1.16 | 3 | 0.68 |
| 12bet | 1.16 | 3 | 0.68 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.6 | 2.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สปอล ยู19 vs ปาร์ม่า ยู20
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สปอล ยู19
7-11-9
ปาร์ม่า ยู20
19-6-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สปอล ยู19
27 : 31
ปาร์ม่า ยู20
59 : 21
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สปอล ยู19
25.9%
ปาร์ม่า ยู20
70.4%
สปอล ยู19
| รวม | 27 | 7 | 11 | 9 | 27 | 31 | 32 | 10 | 25.9% |
| 13 | 3 | 5 | 5 | 12 | 15 | 14 | 12 | 23.1% | |
| 14 | 4 | 6 | 4 | 15 | 16 | 18 | 7 | 28.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 5 | 10 | 3 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 27 | 4 | 17 | 6 | 7 | 10 | 29 | 10 | 14.8% |
| 13 | 3 | 8 | 2 | 5 | 4 | 17 | 10 | 23.1% | |
| 14 | 1 | 9 | 4 | 2 | 6 | 12 | 13 | 7.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 16.7% |
ปาร์ม่า ยู20
| รวม | 27 | 19 | 6 | 2 | 59 | 21 | 63 | 2 | 70.4% |
| 14 | 9 | 4 | 1 | 33 | 12 | 31 | 1 | 64.3% | |
| 13 | 10 | 2 | 1 | 26 | 9 | 32 | 2 | 76.9% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 18 | 6 | 16 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 27 | 15 | 8 | 4 | 33 | 11 | 53 | 2 | 55.6% |
| 14 | 7 | 4 | 3 | 15 | 7 | 25 | 2 | 50.0% | |
| 13 | 8 | 4 | 1 | 18 | 4 | 28 | 2 | 61.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 11 | 3 | 15 | 83.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สปอล ยู19
24 - 80
ปาร์ม่า ยู20
สปอล ยู19
ปาร์ม่า ยู20
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สปอล ยู19
LLDDDL
ยิงได้0.83
เสีย1.67
เตะมุม5.83
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%40.00
ปาร์ม่า ยู20
WWWWDW
ยิงได้3.00
เสีย1.00
เตะมุม6.83
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%59.83