ราคาบอล คู่ นีซ คาวิกัล (ยู 19) vs โมนาโก(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | -0.75 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.81 | -1 | 1.03 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 4.4 | 3.75 | 1.6 |
| Bet365 | 3.75 | 4 | 1.67 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 3.8 | 3.4 | 1.55 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 4.3 | 3.8 | 1.6 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 4 | 3.7 | 1.7 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.55 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.88 | 3 | 0.93 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.65 | 3 | 0.68 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.89 | 3 | 0.93 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ นีซ คาวิกัล (ยู 19) vs โมนาโก(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
0-0-1
โมนาโก(ยู 19)
1-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
1 : 2
โมนาโก(ยู 19)
2 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
0.0%
โมนาโก(ยู 19)
100.0%
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
| รวม | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 10 | 0.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 12 | 0.0% | |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 7 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 6 | 0.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 6 | 0.0% | |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 9 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 0.0% |
โมนาโก(ยู 19)
| รวม | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 5 | 100.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 2 | 100.0% | |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 4 | 100.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 4 | 100.0% | |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 7 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 100.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
19 - 66
โมนาโก(ยู 19)
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
โมนาโก(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
LWDLLD
ยิงได้0.67
เสีย2.00
เตะมุม3.83
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%46.17
โมนาโก(ยู 19)
WLWWDW
ยิงได้3.00
เสีย2.00
เตะมุม6.00
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%47.67